Navigation

state_guests_october_2018

అక్టోబర్ రాష్ట్ర అతిథులు


 

జారీ తేది

అతిధులు  

 సందర్శన ప్రదేశములు 

సందర్శన తేదీలు  

30/10/2018

గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్  సంజయ్ కుమార్, న్యాయమూర్తి, 

పాట్నా హైకోర్టు 

 తిరుమల మరియు శ్రీశైలం 

7-11-2018 నుండి

11-11-2018 వరకు 

 

30/10/2018

గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ చంద్ర ధరి సింగ్,  న్యాయమూర్తి, 

అలాహాబాద్ హైకోర్టు 

తిరుమల 

8-11-2018 నుండి

9-11-2018 వరకు

 

30/10/2018

గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ రవీంద్ర నాథ్ కక్కర్, 

న్యాయమూర్తి,  అలాహాబాద్ హైకోర్టు 

తిరుమల 

 

5-11-2018 నుండి

6-11-2018 వరకు

 

30/10/2018

గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ డి. ఎస్. త్రిపాఠి ,  

న్యాయమూర్తి,  అలాహాబాద్ హైకోర్టు 

తిరుమల 

 

3-11-2018 నుండి

6-11-2018 వరకు

 

30/10/2018

గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ వివేక్ చౌదరి , 

న్యాయమూర్తి,  అలాహాబాద్ హైకోర్టు, లక్నో బెంచ్

తిరుమల

 

5-11-2018 నుండి

6-11-2018 వరకు 

 

30/10/2018

శ్రీ తరుణ్ శ్రీధర్ ,  భారత ప్రభుత్వ కార్యదర్శి,  

పసు సంవర్ధక ,  డైరీ మరియు మత్స్య  శాఖ

తిరుపతి

 

2-11-2018 నుండి

3-11-2018 వరకు

30/10/2018

శ్రీ వినోద్ కుమార్ పాల్ ,   నీతి  ఆయోగ్ సభ్యులు

విజయవాడ

3-11-2018

23/10/2018

శ్రీ కె. రాములు, గౌరవనీయులైన సభ్యులు, 

షెడ్యూల్డ్ కులాల జాతీయ కమీషన్  

తిరుపతి

24-10-2018 నుండి

26-10-2018 వరకు 

23/10/2018

శ్రీమతి మాయ చింతమున్ ఇవ్నాట్  

గౌరవనీయులైన సభ్యులు,  షెడ్యూల్డ్ జాతుల జాతీయ కమీషన్

 విజయవాడ మరియు

గుంటూరు  

25-10-2018 నుండి

27-10-2018 వరకు

22/10/2018

గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ దీపక్ గుప్త, భారత న్యాయమూర్తి

తిరుమల

26-10-2018 నుండి

27-10-2018 వరకు 

19/10/2018

శ్రీ చాంద్ కృపలాని గౌరవనీయులైన పట్టణాభివృద్ధి మరియు గృహ మంత్రి, రాజస్థాన్ రాష్ట్రం 

తిరుమల

19-10-2018 

16/10/2018

గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ రాజ్ మోహన్ సింగ్, న్యాయమూర్తి, పంజాబ్ & హర్యానా హైకోర్టు 

తిరుమల

18-10-2018 నుండి

20-10-2018 వరకు

15/10/2018

శ్రీ గిరిరాజ్ సింగ్     కేంద్ర సూక్ష్మ చిన్న మరియు మధ్య తరహా  పరిశ్రమల  శాఖ  సహాయ మంత్రి 

తిరుమల

16-10-2018 నుండి

18-10-2018 వరకు 

15/10/2018

గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ అజిత్ కుమార్, 

న్యాయమూర్తి,  అలాహాబాద్ హైకోర్టు 

శ్రీశైలం

 

16-10-2018 నుండి

17-10-2018 వరకు

15/10/2018

శ్రీ ఆర్. సి. ఫాల్డు, వ్యవసాయ శాఖ మంత్రి మరియు అధికారులు, గుజరాత్  

విజయవాడ

15-10-2018

12/10/2018

శ్రీ ఆర్ . కె. సింగ్ , గౌరవనీయులైన కేంద్ర విద్యుత్ శాఖ సహాయ మంత్రి 

తిరుమల

13-10-2018 నుండి

14-10-2018 వరకు 

12/10/2018

గౌరవనీయులైన  శ్రీ జస్టిస్ అజయ్ రస్తోగి, ఉన్నత న్యాయమూర్తి , త్రిపుర హైకోర్టు 

 

తిరుమల

19-10-2018 నుండి

20-10-2018 వరకు 

12/10/2018

డాక్టర్ ఆర్.జి  ఆనంద్ , సభ్యులు,  జాతీయ బాలల హక్కుల సంరక్షణ కమిషన్, 

తిరుపతి

 

14-10-2018 నుండి

15-10-2018 వరకు

12/10/2018

గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ అనిరుద్ధా బోస్, ఉన్నత న్యాయమూర్తి ,  

జార్ఖండ్ హైకోర్టు

 

తిరుమల

15-10-2018 నుండి

16-10-2018 వరకు 

11/10/2018

గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్  పి. కె. ఎస్ . బగెల్ , న్యాయమూర్తి, అలహాబాద్ హైకోర్టు

శ్రీశైలం మరియు 

తిరుమల 

13-10-2018 నుండి

16-10-2018 వరకు

 11/10/2018

శ్రీ రాజ్నాథ్ సింగ్,   గౌరవనీయులైన కేంద్ర హోమ్ శాఖా మంత్రి  

విజయవాడ మరియు

గుంటూరు  

16-10-2018 

 11/10/2018

శ్రీ కె. రాములు, గౌరవనీయులైన సభ్యులు, షెడ్యూల్డ్ కులాల జాతీయ కమీషన్  

చిత్తూర్  మరియు కడప 

 

12-10-2018 నుండి

17-10-2018 

10/10/2018

శ్రీ కే.వి. చౌదరి, కేంద్ర విజిలెన్సు కమీషనర్

విజయవాడ

20-10-2018

10/10/2018

గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ సుధీర్ సింగ్ ,  న్యాయమూర్తి, పాట్నా హైకోర్టు 

తిరుమల

 

13-10-2018 నుండి

14-10-2018 వరకు

10/10/2018

గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్  దినేష్ చంద్ర సోమని  రాజస్థాన్ హైకోర్టు జైపూర్ బెంచ్ 

శ్రీశైలం

 

19-10-2018 నుండి

20-10-2018 వరకు 

10/10/2018

గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ సంజయ్ ప్రియా,  

 న్యాయమూర్తి, పాట్నా హైకోర్టు 

తిరుమల

  

21-10-2018 నుండి

23-10-2018 వరకు

10/10/2018

గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ అజిత్ కుమార్, 

న్యాయమూర్తి,  అలాహాబాద్ హైకోర్టు 

తిరుమల

18-10-2018 నుండి

19-10-2018 వరకు

10/10/2018

గౌరవనీయులైన  మిస్ జస్టిస్  ఇందు మల్హోత్రా, భారత న్యాయమూర్తి

తిరుమల

17-10-2018 నుండి

18-10-2018 వరకు 

 

09/10/2018

గౌరవనీయులైన మిస్ జస్టిస్ జయశ్రీ  ఠాకూర్ 

న్యాయమూర్తి, పంజాబ్ మరియు హర్యానా  హైకోర్టు 

తిరుమల

 

20-10-2018 నుండి

21-10-2018 వరకు

09/10/2018

గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ రాజ్ మోహన్ సింగ్, 

న్యాయమూర్తి, పంజాబ్ మరియు హర్యానా  హైకోర్టు 

తిరుమల

 

18-10-2018 నుండి

20-10-2018 వరకు

09/10/2018

శ్రీ సంతోష్ కుమార్ గంగ్వార్, గౌరవనీయులైన కేంద్ర కార్మిక శాఖ సహాయమంత్రి 

రాజముండ్రి  

10-10-2018

09/10/2018

గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్, బి. ఎస్ . వాలియా, 

న్యాయమూర్తి, పంజాబ్ మరియు హర్యానా  హైకోర్టు 

తిరుమల

  

20-10-2018 నుండి

21-10-2018 వరకు 

09/10/2018

గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ హ్రిషికేష్ రాయ్ , 

ఉన్నత న్యాయమూర్తి,  కేరళ హైకోర్ట్

తిరుమల

 

13-10-2018 నుండి

14-10-2018 వరకు 

09/10/2018

గౌరవనీయులైన భారత న్యాయమూర్తి శ్రీ లావు నాగేశ్వర రావు

 విజయవాడ మరియు 

గుంటూరు

18-10-2018 నుండి

21-10-2018 వరకు

08/10/2018

15వ  ఆర్ధిక సంఘం చైర్మన్,  సభ్యులు మరియు అధికారులు 

తిరుపతి, తిరుమల,  విజయవాడ

మరియు  సచివాలయం వెలగపూడి 

09-10-2018 నుండి

12-10-2018 వరకు

08/10/2018

శ్రీ రవి శంకర్ ప్రసాద్ గౌరవనీయులైన కేంద్ర  న్యాయ శాఖ మంత్రి 

తిరుమల

12-10-2018 నుండి

13-10-2018 వరకు 

08/10/2018

శ్రీ హీరాలాల్ సమారియా, భారత ప్రభుత్వ కార్యదర్శి, కార్మిక మరియు ఉపాధి మంత్రిత్వ శాఖ  

రాజముండ్రి  

10-10-2018 

05/10/2018

శ్రీ కృష్ణ కుమార్ బేడీ, గౌరవనీయులైన మంత్రి, హర్యానా రాష్ట్రం 

తిరుమల

07-10-2018 నుండి

08-10-2018 వరకు

05/10/2018

శ్రీ పి. వెంకట రామ రెడ్డి, చైర్మన్, రెండవ జాతీయ న్యాయ వేతన సంఘం 

విశాఖపట్నం

 

06-10-2018 నుండి

07-10-2018 వరకు 

04/10/2018

శ్రీ గిరిరాజ్ సింగ్     కేంద్ర సూక్ష్మ చిన్న మరియు మధ్య తరహా  పరిశ్రమల  శాఖ  సహాయ మంత్రి 

కర్నూల్ 

05-10-2018 నుండి

06-10-2018 వరకు

03/10/2018

గౌరవనీయులైన  శ్రీమతి విజయ కమలేష్ తాహిల్రమని, ఉన్నత న్యాయమూర్తి,   మద్రాస్ హైకోర్టు

తిరుమల

05-10-2018 నుండి

06-10-2018 వరకు 

03/10/2018

గౌరవనీయులైన  భారత  న్యాయమూర్తి ఇందిరా బనెర్జీ

తిరుమల

 

05-10-2018 నుండి

06-10-2018 వరకు