Navigation

guest_november_2019

 

 

ఈ నెలలో రాష్ట్ర అతిథులు

 

జారీ తేది

అతిధులు

సందర్శన ప్రదేశములు

సందర్శన తేదీలు

 29/11/2019

శ్రీ జి. జగదీశ్ రెడ్డి గౌరవనీయులైన విద్యుత్ శాఖ మంత్రివర్యులు, తెలంగాణా ప్రభుత్వం 

 తూర్పు గోదావరి మరియు పక్షిమ గోదావరి జిల్లాలు 

29-11-2019 నుండి 

01-12-2019 వరకు

28/11/2019

శ్రీ కె. రాములు, గౌరవనీయులైన జాతీయ షెడ్యూల్ కులాల కమిషన్ సభ్యులు,

 తూర్పు గోదావరి, విశాఖపట్నం, శ్రీకాకుళం మరియు విజయనగరం  జిల్లాలు 

 

30-11-2019 నుండి 

03-12-2019 వరకు

27/11/2019

 శ్రీ హర్ష యాదవ్, గౌరవనీయులైన పునరుత్పాదన శక్తి మంత్రివర్యులు,

మధ్య ప్రదేశ్ ప్రభుత్వం 

 తిరుమల 

28-11-2019 నుండి 

30-11-2019 వరకు

 27/11/2019

డాక్టర్ స్వరాజ్ విద్వాన్, గౌరవనీయులైన జాతీయ షెడ్యూల్ కులాల కమిషన్ సభ్యులు 

 తిరుమల 

27-11-2019 నుండి 

28-11-2019 వరకు

26/11/2019

 డాక్టర్ కె. శివన్, చైర్మన్, అంతరిక్ష కమిషన్  / కార్యదర్శి, అంతరిక్ష శాఖ 

 తిరుపతి, శ్రీహరికోట 

25-11-2019 నుండి 

27-11-2019 వరకు

26/11/2019

స్వరాజ్ విద్వాన్, గౌరవనీయులైన జాతీయ స్చెషెడ్యూల్ కులాల కమిషన్ సభ్యులు  

తిరుపతి 

28-11-2019

26/11/2019

 వైస్ అడ్మిరల్ అతుల్ కుమార్ జైన్,  AVSM, VSM, ఫ్లాగ్ ఆఫీసర్ కమాండింగ్ ఇన్ చీఫ్ తూర్పు నావికా దళం 

 విజయవాడ 

26-11-2019

 25/11/2019

శ్రీ సుభాష్ చంద్ర, భారత కార్యదర్శి, రక్షణ మంత్రిత్వ శాఖ 

విశాఖపట్నం 

25-11-2019 నుండి 

26-11-2019 వరకు

 22/11/2019

శ్రీ నేతి విద్యాసాగర్, గౌరవనీయులైన డిప్యూటీ చైర్మన్,

తెలంగాణా లెజిస్లేటివ్ కౌన్సిల్ 

 శ్రీశైలం 

23-11-2019 నుండి 

24-11-2019 వరకు

 21/11/2019

 గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ రామలింగం సుధాకర్, ప్రధాన న్యాయమూర్తి,

మణిపూర్ హై కోర్ట్ 

 తిరుపతి తిరుమల 

22-11-2019 నుండి 

23-11-2019 వరకు

 21/11/2019

గౌరవనీయులైన శ్రీ ఎస్.ఎ. బొబ్డే, భారత ప్రధాన న్యాయమూర్తి 

తిరుమల 

23-11-2019 నుండి 

24-11-2019 వరకు

20/11/2019 

 హెచ్ హెచ్. జగద్రుగు శంకరాచార్య స్వామి నిశ్చలానంద సరస్వతి మహారాజ్, గోవర్ధన్ మఠ్, పూరి, ఒరిస్సా 

 తిరుపతి

18-11-2019 నుండి 

22-11-2019 వరకు

 20/11/2019

 గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ వి. రామసుబ్రమనియన్, భారత న్యాయమూర్తి, 

విజయవాడ 

22-11-2019 నుండి 

23-11-2019 వరకు

 20/11/2019

 డాక్టర్ యు. వెంకటేశ్వర్లు  చీఫ్ సెక్రటరీ, త్రిపుర 

 విజయవాడ

 22-11-2019

20/11/2019

శ్రీ అజయ్ సాహనీ, భారత కార్యదర్శి, ఎలక్ట్రానిక్స్ అండ్ ఇన్ఫర్మేషన్ టెక్నాలజీ శాఖ  

 విజయవాడ

22-11-2019 నుండి 

24-11-2019 వరకు

 20/11/2019

 శ్రీ నితిన్ గడ్కరి, గౌరవనీయులైన కేంద్ర  రోడ్ రావణా, జాతీయ రహదారులు శాఖ మంత్రివర్యులు 

 పుట్టపర్తి 

 23-11-2019

 18/11/2019

 శ్రీమతి ఎం. ఉష, గౌరవనీయులైన ఉప రాష్ట్రపతి గారి సతీమణి

తిరుపతి, వెంకటచలం  

21-11-2019 నుండి 

23-11-2019 వరకు

 18/11/2019

 డాక్టర్ శ్రీమతి తమిలిసై సౌందరరాజన్,  గవర్నర్  తెలంగాణా ప్రభుత్వం 

 పుట్టపర్తి 

18-11-2019 నుండి 

19-11-2019 వరకు

 15/11/2019

 శ్రీ వి.నారాయణస్వామి,  గౌరవనీయులైన  ముఖ్య మంత్రివర్యులు, పాండిచెర్రి ప్రభుత్వం 

 విశాఖపట్నం, రాజమండ్రి

 

17-11-2019 

 15/11/2019

 గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ గిరీష్ అగ్నిహోత్రి, న్యాయమూర్తి, పంజాబ్ మరియు హర్యానా హై కోర్ట్ 

 తిరుమల

21-11-2019 నుండి 

22-11-2019 వరకు

 15/11/2019

 గౌరవనీయులైన శ్రీ రంజన్ గోగోయ్,  భారత ప్రధాన న్యాయమూర్తి, 

 తిరుమల 

16-11-2019 నుండి 

17-11-2019 వరకు

 14/11/2019

డాక్టర్ ఆర్. ఎస్. శర్మ, చైర్మన్, టెలికాం రేగులతోరి అథారిటీ అఫ్ ఇండియా, 

 తిరుమల 

20-11-2019 నుండి 

21-11-2019 వరకు

12/11/2019

శ్రీ ప్రదీప్ కుమార్, రైల్వే బోర్డు సభ్యులు 

 విజయవాడ 

15-11-2019

 11/11/2019

 శ్రీ జి. కిషన్ రెడ్డి, కేంద్ర హోం శాఖ సహాయ మంత్రివర్యులు 

 విశాఖపట్నం 

12-11-2019 నుండి 

13-11-2019 వరకు

 11/11/2019

 శ్రీ కె. రాములు, గౌరవనీయులైన జాతీయ షెడ్యూల్ కులాల కమిషన్ సభ్యులు, 

 తిరుపతి / తిరుమల 

13-11-2019 నుండి 

14-11-2019 వరకు

11/11/2019

 శ్రీ జి. జగదీశ్ రెడ్డి గౌరవనీయులైన విద్యుత్ శాఖ మంత్రివర్యులు, తెలంగాణా ప్రభుత్వం 

శ్రీశైలం 

11-11-2019 నుండి 

12-11-2019 వరకు

11/11/2019

 శ్రీ సిహెచ్. మల్లా రెడ్డి, గౌరవనీయులైన కార్మిక, ఉపాది, కర్మాగారాల  మరియు నైపున్యభివ్రుది శాఖ మంత్రివర్యులు, తెలంగాణా ప్రభుత్వం 

 శ్రీశైలం 

11-11-2019 నుండి 

12-11-2019 వరకు

 11/11/2019

  శ్రీ ఎల్. మురుగన్, వైస్ ఛైర్పర్సన్, జాతీయ షెడ్యూల్ కులాల కమీషన్ 

 తిరుమల 

15-11-2019 నుండి 

16-11-2019 వరకు

 11/11/2019

 ప్రొఫెసర్ రామ్ శంకర్ కతేరియా, గౌరవనీయులైన చైర్మన్, జాతీయ స్చెదులెద్ కులాల కమిషన్ 

 తిరుమల 

15-11-2019 నుండి 

16-11-2019 వరకు

 07/11/2019

 శ్రీ బినయ్ కుమార్, ఐ.ఎ.ఎస్. భారత కార్యదర్శి, ఉక్కు మంత్రిత్వ శాఖ 

  విజయవాడ 

08-11-2019

 07/11/2019

 గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ బి.బి. మంగలముర్తి, న్యాయమూర్తి, ఖర్ఖండ్ హై కోర్ట్ 

తిరుమల 

11-11-2019 నుండి 

13-11-2019 వరకు

07/11/2019

 శ్రీమతి సత్యవతి రాథోడ్, గౌరవనీయులైన గిరిజన సంక్షేమ శాఖ మంత్రివర్యులు, తెలంగాణా ప్రభుత్వం 

 తిరుమల 

09-11-2019 నుండి 

10-11-2019 వరకు

 07/11/2019

 శ్రీ ధర్మేంద్ర ప్రదాన్, గౌరవనీయులైన కేంద్ర ఉక్కు, పెట్రోలియం, సహజ వాయువు శాఖ మంత్రివర్యులు 

 కృష్ణ, గుంటూరు, తూర్పు గోదావరి మరియు విసఖాప్త్నం  జిల్లాలు 

08-11-2019 నుండి 

09-11-2019 వరకు

 06/11/2019

 శ్రీ మన్సుఖ్ మండవియ, గౌరవనీయులైన కేంద్ర నౌకాయన, రసాయన మరియు ఎరువులు శాఖ సహాయ మంత్రివర్యులు 

విశాఖపట్నం 

07-11-2019 నుండి 

08-11-2019 వరకు

06/11/2019

డాక్టర్ జి. సతీష్ రెడ్డి, భారత కార్యదర్శి, రక్షణ శాఖ మరియు చైర్మన్, డి.ఆర్.డి.ఓ.

 నెల్లూరు

 08-11-2019 నుండి 

12-11-2019 వరకు

 06/11/2019

 శ్రీ ప్రవీణ్ శ్రీవాస్తవ, భారత కార్యదర్శి, గణాంకా శాఖ 

 విజయవాడ 

14-11-2019 నుండి 

15-11-2019 వరకు

06/11/2019

డాక్టర్ వి.కె. సింగ్, గౌరవనీయులైన కేంద్ర రోడ్ రావణా, జాతీయ రహదారులు శాఖ సహాయ మంత్రివర్యులు 

 శ్రీశైలం 

 

08-11-2019 

06/11/2019

 శ్రీ ఎల్. మురుగన్, వైస్ ఛైర్పర్సన్, జాతీయ షెడ్యూల్ కులాల కమీషన్ 

తిరుమల 

09-11-2019 నుండి 

10-11-2019 వరకు

01/11/2019

శ్రీమతి ఎం. ఉష, గౌరవనీయులైన ఉప రాష్ట్రపతి గారి సతీమణి 

నెల్లూరు, వెంకటాచలం 

04-11-2019 నుండి 

08-11-2019 వరకు

01/11/2019

 శ్రీ సత్యేందర్ జైన్, గౌరవనీయులైన ఢిల్లీ ప్రభుత్వ మంత్రివర్యులు 

 తిరుమల 

02-11-2019 నుండి 

03-11-2019 వరకు

 

 

రాష్ట్ర అతిథుల సందర్శన వివరాలు

 

రాష్ట్ర అతిథుల సందర్శన వివరాలు:

 

 

2019

జనవరి

 పిబ్రవరి

 మార్చి

 ఏప్రిల్

 మే

 జూన్

 జూలై

 ఆగష్టు

 సెప్టెంబర్

 అక్టోబర్

 నవంబర్

 డిసెంబర్

2018

జనవరి

పిబ్రవరి

మార్చి

ఏప్రిల్

మే

జూన్

జూలై

ఆగష్టు

సెప్టెంబర్

అక్టోబర్

నవంబర్

డిసెంబర్