Navigation

Dy Collectors_default_page

 డిప్యూటీ కల్లెక్టర్లు

 
క్రమ     సంఖ్య 
 ఫోటో
నియామక  సంవత్సరం  
అధికారి పేరు 
ఉద్యోగ వర్గం
డిప్యూటీ కలెక్టర్ /స్పె. గ్రే. డిప్యూటీ కలెక్టర్
విద్యార్హతలు
 
పుట్టిన తేదీ 
 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ గా క్రమబద్ధీకరించబడిన తేదీ  
స్థానిక జిల్లా
 
ఆధారం
 
ప్రస్తుత నియామకం
 
నియామక తేదీ 
 
చరవాణి
సంఖ్య
 
ఇ-మెయిల్ 
 
1
 
2002
సిహెచ్. పెంచల్ రెడ్డి 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ, బియిడీ 
21-01-1960
31-12-2007
నెల్లూరు 
పదోన్నతి
మునిసిపల్ పరిపాలన & పట్టణాభివృద్ధి శాఖ మంత్రి గారి ఓఎస్ డి
02-01-2015
9000933370
chpr33370@gmail.com 
2
 
2002
పి. రజనీకాంత రావు 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ
10-08-1959
11-01-2008
iవిజయనగరం 
పదోన్నతి
జెసి-II, శ్రీకాకుళం 
11-01-2014
9440116126
p.rajanikanth@yahoo.co.in 
3
 
2002
సిహెచ్. భాను ప్రసాద్ 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ 
10-10-1959
11-01-2008
గుంటూరు 
పదోన్నతి
స్పెషల్ కలెక్టర్, పోలవరం 
01-01-2016
9985789876
bchadalawada@gmail.com 
4
 
2002
 ఎం. జితేంద్ర  
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.కాం, బి. ఎల్ 
20-12-1958
31-12-2008
పశ్చిమ గోదావరి 
పదోన్నతి
ఈ.ఓ., ఎస్ వివిఎస్ దేవాలయం, అన్నవరం      
24-11-2017
9949911797
jitendra.marisetti@gmail.com 
5
 
2002
జె. రాధాకృష్ణ మూర్తి 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ 
12-08-1960
19-11-2009
గుంటూరు
పదోన్నతి
ప్రాంతీయ సంచాలకులు, పర్యాటకం & ఎగ్జిక్యూటివ్ డైరెక్టర్, ఆమ్.ప్ర. పర్యాటక అభివృద్ధి సంస్థ, విశాఖపట్నం
21-08-2018
9502725888
 radhakrishnamurthyjampani27@gmail.com
6
 
2002
కె.ఎ. కమల కుమారి
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ 
27-05-1960
19-11-2009
నెల్లూరు 
పదోన్నతి
జెసి-II, నెల్లూరు 
08-06-2018
9493228080
poitda.nlr@gmail.com
7
 
2002
జి. వెంకటేశం 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.కాం
10-04-1960
12-01-2009
 అనంతపురం 
పదోన్నతి
 డి ఆర్ ఓ, కర్నూలు 
08-06-2018
8639858272
venkatesampavan@gmail.com
8
 
2002
వి.ఆర్. చంద్రమౌళి
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ.,
పి.జి. డిఆర్ డి 
29-09-1960
12-01-2009
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
జెసి -II, చిత్తూరు
22-02-2017
9440433942
ajcchittoor@gmail.com
9
 
2002
ఎ. శ్రీ రామచంద్ర మూర్తి
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , ఎం.టెక్ ఎం.ఎల్, ఎమ్మెస్సీ 
19-11-1962
12-01-2009
పశ్చిమ గోదావరి 
పదోన్నతి
ఈ.ఓ, శ్రీశైలం దేవస్థానం
08-06-2018
9010087775
asrmsgdc@gmail.com
10
 
2002
పొట్లూరి తులసి రాణి 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ (Eco)
10-04-1960
12-01-2009
కృష్ణ  
పదోన్నతి
డిప్యూటీ కలెక్టర్, ఎపిఇడిబి
02-05-2014
8499054466
tulasiranip@gmail.com 
11
 
2002
సుందర్ అబ్నేర్ 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
06-06-1960
12-01-2009
నల్గొండ 
పదోన్నతి
సహాయ కార్యదర్శి, ప్రధాన కమీషనర్, భూపరిపాలన కార్యాలయము, ఆం.ప్ర., విజయవాడ
01-06-2018
9848687700
sunder_abner@yshoo.co.in
12
 
2002
సత్తెనపల్లి సరళ వందనం 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బియస్సీ, బియిడి  
06-12-1963
01-04-2013
గుంటూరు
పదోన్నతి
అదనపు కార్యదర్శి, ఏపి.ట్రాన్స్ కో, విజయవాడ 
19-07-2018
9440278774
saralareddy007@gmail.com
13
 
2002
సిహెచ్. నర్సింగ్ రావు 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ (SW), బియిడి 
28-11-1959
02-01-2013
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
సాధారణ పరిపాలన శాఖకు రిపోర్ట్ చేయమన్నారు.
07-07-2017
9177099588
chigilipellinr@gmail.com 
14
 
2002
కె. నాగబాబు 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.కాం, ఎం.బి.ఎ,  ఎల్.ఎల్.బి 
05-07-1959
23-04-2013
గుంటూరు
పదోన్నతి
నియామకం కొరకు వేచియున్నారు  
27-08-2018
9573851116
knagababudro@gmail.com
15
 
2002
బడిజినేని కృష్ణ భారతి  
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.కాం 
31-07-1961
23-04-2013
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
నియామకం కొరకు వేచియున్నారు
 
9989496735
krishnabharathiudaya@gmail.com 
16
 
2002
డి. బాలాజీ నాయిక్
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ
01-07-1959
12-01-2013
గుంటూరు
పదోన్నతి
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్, జిఏ(వి&ఇ)డిపార్టుమెంటు   
28-02-2013 
8179132492
balaji_naikd@yahoo.co.in 
17
 
2002
ఎ. సూర్య ప్రకాష్ 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
01-07-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
పి.ఓ, ఎ పి ఎం ఐ పి , గుంటూరు 
01-08-2015 
7330651111
apmiphyd@gmail.com
18
 
2002
ఎస్. రామస్వామి
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
01-07-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ప్రకాశం 
పదోన్నతి
కార్యనిర్వాహణ అధికారి, శ్రీకాళహస్తీశ్వర  దేవాలయం 
04-06-2018
9491293399
roagencykmm2014@gmail.com 
19
 
2003
ఎస్. భీష్మానంద్ 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
18-10-1962
19-11-2009
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
స్పెషల్ డిప్యూటీ కలెక్టర్, ఎల్ ఎ, ఒ ఎన్ జి సి, రాజమండ్రి 
12-09-2015
9490168543
sdc.ongc@yahoo.com
20
 
2003
బి.హెచ్. ఎస్. వెంకట్ రావు 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , బి. ఎల్
19-04-1960
12-01-2009
విశాఖపట్నం 
పదోన్నతి
స్పెషల్ కలెక్టర్, పివిఎస్ పి, ఒంగోలు 
07-07-2016
9704122299
scpsvpogl2@gmail.com 
21
 
2003
జె. శివ శ్రీనివాసు 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ (Stat)
29-02-1964
16-11-2010
కృష్ణా 
పదోన్నతి
సహాయ కార్యదర్శి, ప్రధాన కమీషనర్, భూపరిపాలన కార్యాలయము, ఆం.ప్ర., విజయవాడ
01-06-2018
9640108238
jssvasu1964@gmail.com 
22
 
2003
ఎన్. రహంతుల్ల
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.కాం 
18-04-1959
16-11-2010
గుంటూరు
పదోన్నతి
పరిపాలన అధికారి, ఆంధ్రప్రదేశ్ క్రీడల ప్రాధికార సంస్థ, విజయవాడ (SAAP)
27-03-2018
9948878833
nrahamatulla@gmail.com
23
 
2003
ఎన్ . సత్యనారాయణ 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ .బియస్సీ .,
ఎం.యిడి, బి. ఎల్
01-07-1959
01-01-2013
ప్రకాశం
పదోన్నతి
జిల్లా రెవిన్యూ అధికారి, పశ్చిమ గోదావరి 
27-03-2018
9704253375
natukulas@gmail.com 
24
 
2003
పి. విల్సన్ బాబు  
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , ఎల్.ఎల్.బి
15-05-1960
01-04-2013
రంగారెడ్డి 
పదోన్నతి
విసి & ఎండి,
ఎంయుడిఎ 
02-02-2018
9100997444
wilson.wsi444@gmail.com
25
 
2003
పి. బాబూరావు 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
28-08-1960
23-04-2013
ప్రకాశం
పదోన్నతి
జెసి-II, కృష్ణా 
24-10-2017
9676433396
pidugubaburao@gmail.com
26
 
2003
వి. వెంకట సుబ్బయ్య 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.కాం 
01-07-1960
11-01-2013
నెల్లూరు
పదోన్నతి
జిల్లా రెవెన్యూ అధికారి, ప్రకాశం 
08-06-2018
9573499074
dronellore@gmail.com
27
 
2003
చెన్నారెడ్డి గారి చంద్రశేఖర రెడ్డి 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, ఎం.ఫిల్  
05-02-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కర్నూలు
పదోన్నతి
జిల్లా రెవెన్యూ అధికారి, విశాఖపట్నం 
31-12-2015
9177753970
drovsk@gmail.com
28
 
2003
సోంపల్లి వెంకటేశ్వర్లు 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
01-07-1962
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
సస్పెన్షన్ 
16-03-2018
9963374578
On suspension
29
 
2003
సయీద్ ఖాజా మొహిఉద్దిన్
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
21-04-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కర్నూలు 
పదోన్నతి
నియామకం కొరకు వేచియున్నారు
15-02-2018
8019495876
syed786km@gmail.com
30
 
2003
ఎస్. వి. నాగేశ్వర రావు 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.కాం 
22-06-1962
క్రమబద్ధీకరించలేదు
వై ఎస్ ఆర్ కడప 
పదోన్నతి
జిల్లా రెవిన్యూ అధికారి, నెల్లూరు 
08-06-2018
9493865065
svurao22@gmail.com 
31
 
2003
ఎం. వెంకట సుబ్బారెడ్డి 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
05-12-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కర్నూలు 
పదోన్నతి
జిల్లా రెవిన్యూ అధికారి, అనంతపురము
27-08-2018 
9490610511
splcollectorssp@gmail.com 
32
 
2003
ఎ. ప్రసాద్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
27-05-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
కార్య నిర్వాహక సంచాలకులు, ఏ.పి.యం.యస్.ఐ.డి.సి. గుంటూరు  
09-02-2016 
9618592725
prasaadasapu@gmail.com
33
 
2003
ఎ. వి. రామప్రసాద్
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
16-06-1962
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కర్నూలు 
పదోన్నతి
ఓ.ఎస్.డి., సచివాలయం, వెలగపూడి.
07-12-2018
7997953205
osd.revenue.apsecretariat@gmail.com
34
 
2003
జి. గంగాధర గౌడు 
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
21-07-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
జిల్లా రెవిన్యూ అధికారి, చిత్తూరు 
02-02-2018
9063455577
g3swamy9@gmail.com 
35
 
2003
ఎస్. రఘునాథ్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
25-07-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
జిల్లా రెవిన్యూ అధికారి, కడప
27-08-2018
9493188804
aprdro@nic.in
36
 
2003
ఎల్. విజయ చందర్
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ.,
(పిహెచ్ డి) 
04-06-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
స్పెషల్ కలెక్టర్ (ఎల్ ఎ),  డాక్టర్ కె. ఎల్.  రావు  ప్రాజెక్ట్ ,  పులిచింతల, జెసి-II, గుంటూరు(Fac)
08-03-2017
9493677799
specialcollectorpcp@gmail.com
37
 
2003
హెచ్. సుబ్బరాజు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
01-07-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
జెసి-II, అనంతపురం 
15-02-2018
8790426707
jc2ato-ap@gov.in 
38
 
2003
 యెర్రమరెడ్డి  రామచంద్ర రెడ్డి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.కాం 
15-05-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
ప్రాజెక్ట్ డైరెక్టర్, డి ఆర్ డి ఎ, కాకినాడ 
07-07-2017
9573885405
velugukadapa@gmail.com
39
 
2004
బి. సుబ్బా రావు
స్పెషల్ గ్రేడ్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.కాం, ఎం.ఫిల్,
పిజి-డిసిఆర్ఎస్,
డిఎఇడి
14-08-1964
12-01-2009
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
ఈ.డి, తూర్పు గోదావరి, ఎపి ఐ ఐ సి, విజయవాడ  
24-03-2016
7730974555
ed.bsrao.apiic@nic.in 
40
 
2004
శ్రీరామగిరి వెంకట సాయి సుబ్బలక్ష్మి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ., బియిడి , బి. ఎల్
01-08-1964
04-01-2013
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
జిల్లా రెవిన్యూ అధికారి, తూర్పు గోదావరి జిల్లా 
15-02-2018
9849903862
cvsslakshmi@gmail.com; egodro@nic.in
41
 
2004
మావూరి జ్యోతి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ ., బి. ఎల్
05-08-1960
23-04-2013
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
ఎగ్జిక్యూటివ్ డైరెక్టర్, డి బి సి ఎస్ సి ఎస్, తూర్పు గోదావరి జిల్లా 
 
9494633569
 jagasdeesh@gmail.com
42
 
2004
నండూరి సీతా మహాలక్ష్మి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ
08-04-1963
23-04-2013
పశ్చిమ గోదావరి 
పదోన్నతి
స్పెషల్ డిప్యూటీ కలెక్టర్(ఎల్ ఎ) & (ఆర్ & ఆర్), కె ఎస్ ఇ జెడ్, కాకినాడ, తూర్పు గోదావరి  జిల్లా 
28-10-2016 
9490745323
sitamlnanduri@gmail.com; sdclaksez@gmail.com
43
 
2004
ముద్దాపు వెంకట గోవిందరాజులు
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ(Zoo)
15-08-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
స్పెషల్ డిప్యూటీ కలెక్టర్(ఎల్ పి), విశాఖపట్నం ఉక్కు ప్లాంట్, విశాఖపట్నం 
27-11-2015
9502782988
sgdclasteelpalnt.vsp@gmail.com;
mvgr1234@gmail.com
44
 
2004
బి. శివారెడ్డి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
01-07-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
జెసి-II, వై.ఎస్. ఆర్. కడప జిల్లా 
01-01-2017 
9010522866
srbilluri@gmail.com
45
 
2004
జి.వి.ఎస్.ఎస్. నాగలక్ష్మి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ
01-01-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కృష్ణ 
పదోన్నతి
స్పెషల్ కలెక్టర్ కు పి ఎ, టిజీపి, నెల్లూరు 
19-07-2018
7702953555
 gnagalakshmi91@Yahoo.co.in
46
 
2005
ఎం. సమజా
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.కాం
27-08-1959
23-04-2013
ఖమ్మం 
పదోన్నతి
కార్యదర్శి, ఎంయుడిఎ 
01-06-2018
9133339752
 mudalps.1@gmail.com
47
 
2005
రామిసెట్టి శ్రీలత 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
04-04-1964
23-04-2013
కృష్ణ 
పదోన్నతి
జిల్లా రెవిన్యూ అధికారి, గుంటూరు
27-08-2018
8008104626
rshreelata@gmail.com
48
 
2005
పి. శ్రీరామచంద్ర మూర్తి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, ఎం.యిడి 
14-01-1961
23-04-2013
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
సహాయ కార్యదర్శి, ప్రధాన కమీషనర్, భూపరిపాలన కార్యాలయము, ఆం.ప్ర., విజయవాడ
27-08-2018
9490430076
psramurty@gmail.com 
49
 
2005
ఏడిద వెంకట సత్య భాస్కర్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.కాం
05-06-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ప్రకాశం
పదోన్నతి
స్పెషల్ డిప్యుటీ కలెక్టరు (ల్యాండ్ ప్రొటెక్షన్ సెల్), దేవాదాయ శాఖ
02-11-2018 
9441077572
 yvsatyabaskar@gmail.com
50
 
2005
 దువ్వ సతీష్ చంద్ర 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.కాం., ఎల్.ఎల్.బి
14-01-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
నల్గొండ 
పదోన్నతి
సహాయ కార్యదర్శి, ప్రధాన కమీషనర్, భూపరిపాలన కార్యాలయము, ఆం.ప్ర., విజయవాడ
01-06-2018
8008785319
 chandra.duvva@gmail.com
51
 
2005
ఎ. పద్మజ
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ(Eco)
30-11-1962
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
ప్రాజెక్ట్ డైరెక్టర్, జిల్లా స్త్రీ మరియు శిశు అభివృద్ధి ఏజెన్సీ, కడప 
25-04-2018 
8247075240
 pd_kadapa@yahoo.com
52
 
2005
కందదై పద్మ
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.కాం 
28-07-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
రంగారెడ్డి 
పదోన్నతి
స్పెషల్ కమీషనర్, మహిళాభివృద్ధి మరియు శిశు సంక్షేమం 
28-07-2017
9490914671
 padma.kandadai@gmail.com
53
 
2005
బోగినేని ఈశ్వరయ్య 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
01-01-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
స్పెషల్ డిప్యూటీ కలెక్టర్(ఎల్ ఎ), జి ఎన్ ఎస్ ఎస్ యూనిట్ - II, వై ఎస్ ఆర్ కడప జిల్లా 
01-07-2016 
99989343650
 sdceswaraiah@gmail.com
54
 
2005
పువ్వుల రోహిణి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
01-04-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ప్రకాశం
పదోన్నతి
స్పెషల్ కలెక్టర్(ఎల్ ఎ) కు పి ఎ, జిఎన్ ఎస్ ఎస్ , కడప 
08-03-2017
9866039688
 rohinipnr@gmail.com
55
 
2005
పి. మసుమా బేగం
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, బియిడి 
01-01-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
వై ఎస్ ఆర్ కడప 
పదోన్నతి
డిప్యూటీ కలెక్టర్, ఆంధ్రప్రదేశ్ సి ఆర్ డి ఎ, విజయవాడ 
01-06-2018
9618642139
 palagirimasuma@gmail.com
56
 
2005
చింతా మల్లేశ్వరి దేవి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
20-08-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
ఉప కార్యనిర్వహణాధికారి అధికారి, తి.తి.దే., తిరుపతి 
20-10-2017
9908016111
 malleswari.chinta@yahoo.com
57
 
2005
ఆర్. అనురాధ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
15-01-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
నెల్లూరు
పదోన్నతి
స్పెషల్ కలెక్టర్ కు పి ఎ, 
శ్రీశైలం 
06-01-2018
9989886789
arbandi1959@gmail.com
58
 
2005
ఎ. శశి దేవి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
24-02-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కర్నూలు 
పదోన్నతి
స్పెషల్ కలెక్టర్ (ఎల్ ఎ ), హెచ్ ఎన్ ఎస్ ఎస్, యూనిట్-III, కర్నూలు 
15-02-2018 
9985747161
sdc.hnssthree@gmail.com
59
 
2005
యేరుబండి సత్యనారాయణ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
16-02-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
ఓఎస్ డి, O/o ప్రాజెక్ట్ డైరెక్టర్,  ఎం ఎస్ యు - ఎ పి  ఎం డి పి, గుంటూరు 
06-10-2016
9704595024
 snyerubandi@gmail.com
60
 
2005
పిల్లి గ్లోరి విజయలక్ష్మి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బియస్సీ ., బియిడి 
09-09-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
ఆంధ్రప్రదేశ్ కు కేటాయింపు -  ఇంకా నివేదించలేదు
 
8106620620
 pgvlakshmi@gmail.com
61
 
2005
కుమ్ముమురు మణిమాల 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ., ఎం.యిడి ,ఎల్.ఎల్.బి
03-02-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
వరంగల్ 
పదోన్నతి
సహాయ కార్యదర్శి, ప్రధాన కమీషనర్, భూపరిపాలన కార్యాలయము, ఆం.ప్ర., విజయవాడ
16-05-2018 
8106557639
 kummamurumala@gmail.com
62
 
2005
పోలి వెంకట సుబ్రహ్మణ్యేశ్వర రెడ్డి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , బి. ఎల్,
పిజిడిపిఆర్  
16-04-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
వై ఎస్ ఆర్ కడప 
పదోన్నతి
స్పెషల్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ (ఎల్ ఎ ), సోమశిల ప్రాజెక్ట్, ఆత్మకూరు యూనిట్, ఎస్ పి ఎస్ ఆర్ నెల్లూరు జిల్లా 
01-12-2015
9010088520
topvsreddy@gmail.com
63
 
2006
బి. చెంగల్ రావు
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.కాం, బి. ఎల్,
డిపిఎ 
28-02-1959
12-01-2009
నెల్లూరు
పదోన్నతి
స్పెషల్ డిప్యూటీ కలెక్టర్ (ఎల్ ఎ ), ఎస్ ఎస్ పి యూనిట్-IV, రాజంపేట, వై ఎస్ ఆర్ కడప జిల్లా 
10-01-2015
9618443039
bezawadachengalraogpmgalra@gmail.com
64
 
2006
వడ్డే నాగన్న 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.కాం 
01-07-1961
12-01-2009
కర్నూలు 
పదోన్నతి
రెవెన్యూ డివిజినల్ ఆఫీసర్, జమ్మలమడుగు 
21-09-2017
8008385827
 rdojmd@gmail.com
65
 
2006
పట్చిపులుసు రమాదేవి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
08-11-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
స్పెషల్ డిప్యూటీ కలెక్టర్, ఎం ఎ డి ఎ ల్యాండ్ పూలింగ్ స్కీమ్
 
8985177922
 
66
 
2007
డాక్టర్ ఎ. సిరి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎంబిబిఎస్ 
 
09-07-1980
06-04-2009
విశాఖపట్నం
ప్రత్యక్ష నియామకం
జెసి-II, విశాఖపట్నం 
20-10-2017
9959262439
siriattada@gmail.com 
67
 
2008
ఎస్. భార్గవి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ (Eng)
03-06-1976
08-09-2008
వై ఎస్ ఆర్ కడప 
పదోన్నతి
స్పెషల్ కలెక్టర్, టి జి పి నెల్లూరు 
19-07-2018
9849246346
sada_bhargavi@yahoo.com 
68
 
2008
బట్టు రత్న అంబేద్కర్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, ఎల్.ఎల్.బి
20-05-1968
30-12-2008
కృష్ణా 
పదోన్నతి
సంయుక్త కలెక్టర్-II, గుంటూరు
20-10-2017
9848209676
ratnamambedkarbattu@yahoo.com 
69
 
2009
జారుగు వెంకట మురళి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ
05-04-1970
31-07-2009
వై ఎస్ ఆర్ కడప 
ప్రత్యక్ష నియామకం
రెవెన్యూ డివిజినల్ ఆఫీసర్, విజయనగరం 
31-10-2017
9515113245
jvmuralidc@gmail.com 
70
 
2009
సెట్టిపల్లి రామసుందర్ రెడ్డి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎంబిఎ
28-07-1972
22-08-2009
వై ఎస్ ఆర్ కడప 
ప్రత్యక్ష నియామకం
రెవెన్యూ డివిజినల్ ఆఫీసర్, నంద్యాల, కర్నూలు 
20-01-2017
9440066677
ramsundar.reddy@gmail.com 
71
 
2009
వి. వీరబ్రహ్మయ్య 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
01-07-1975
15-08-2009
వై ఎస్ ఆర్ కడప 
ప్రత్యక్ష నియామకం
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, గుంటూరు
27-08-2018
9505459242
veerabrahmaiah9640292888@gmail.com 
72
 
2009
అదరి  శ్యాంప్రసాద్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ., బియిడి 
24-01-1977
08-01-2009
తూర్పు గోదావరి 
ప్రత్యక్ష నియామకం
ఈ.డి, ఎపి ఐ ఐ సి , విజయవాడ
24-11-2017
9346141999
shyamprasad.a@ap.gov.in
73
 
2009
జి. గణేష్ కుమార్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.టెక్ 
07-07-1981
08-10-2009
విశాఖపట్నం
ప్రత్యక్ష నియామకం
రెవెన్యూ డివిజినల్ ఆఫీసర్, మదనపల్లి & స్పెషల్ ఆఫీసర్, కుప్పం 
08-06-2018
9949551858
ganeshkumargummala@gmail.com
74
 
2009
డాక్టర్ పి. సంపత్ కుమార్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, పిహెచ్. డి
01-08-1979
08-03-2009
వై ఎస్ ఆర్ కడప 
ప్రత్యక్ష నియామకం
డిప్యూటీ ముఖ్యమంత్రికి ఓఎస్ డి(హోం)
07-01-2015
9985103333
sampathsandhyas@gmail.com
75
 
2009
జి. రాజకుమారి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
05-07-1979
31-07-2009
శ్రీకాకుళం 
ప్రత్యక్ష నియామకం
ప్రాజెక్ట్ డైరెక్టర్ డి డబ్ల్యు ఎం ఎ , తూర్పు గోదావరి జిల్లా .
03-06-2017
9502876560
grajakumari1980@gmail.com
76
 
2009
డాక్టర్ బి. నవ్య 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బిడిఎస్
10-02-1984
21-08-2009
తూర్పు గోదావరి 
ప్రత్యక్ష నియామకం
ప్రాజెక్ట్ డైరెక్టర్, సి ఎం ఆర్ ఓ, O/o సి సి ఎల్ ఎ 
19-07-2018
9848568724
navyabandi@yahoo.com 
77
 
2009
రోణంకి కుర్మనాద్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ, బియిడి 
26-03-1971
15-11-2009
విశాఖపట్నం
ప్రత్యక్ష నియామకం
నియామకం కొరకు వేచియున్నారు 
 
9666654458
kurmanath.rdo@gmail.com
78
 
2011
జి. సుజాత 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, బిసిజె 
30-05-1961
12-01-2009
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
స్పెషల్ డిప్యూటీ కలెక్టర్,ఎం ఎ డి ఎ ల్యాండ్ పూలింగ్ స్కీమ్
10-05-2016
9133339758
mudalps.6@gmail.com
79
 
2011
పి. శ్రీనివాసులు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ
05-06-1969
31-12-2011
ప్రకాశం
పదోన్నతి
ప్రత్యేక డిప్యూటీ కలెక్టర్ (భూ సేకరణ), అమరావతి-అనంతపురము ఎక్స్ ప్రెస్ రహదారులు
16-10-2018
9849908386
dwmaguntur@rediffmail.com spuli365@gmail.com
80
 
2011
ఎస్. చిన్నరాముడు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, పిజిడిసిజె
01-04-1970
12-01-2012
కర్నూలు 
పదోన్నతి
ఎఫ్ ఎస్ ఓ, నెల్లూరు 
15-03-2018
9440559975
chinnaramudu1970@gmail.com
81
 
2011
పెనుమూడి సాయి బాబు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ
03-08-1965
23-04-2013
గుంటూరు
పదోన్నతి
నియామకం కొరకు వేచియున్నారు
 
8897753207
penumudi.saibabu@gmail.com
83
 
2011
ఎం. వి. రమణ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
20-11-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
ఆర్. డి. ఓ., శ్రీకాకుళం
19-07-2018
9177055885
 
84
 
2011
పి. సత్యారావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.కాం
03-03-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
విజయనగరం 
పదోన్నతి
మంత్రివర్యులు(ఎనర్జీ)  ఓఎస్ డి 
14-02-2018
7799677992
psatyarao3@gmail.com
85
 
2011
సిహెచ్. రంగయ్య 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ., బి. ఎల్.
15-01-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కృష్ణా 
పదోన్నతి
ఆర్.డి.ఓ., నూజివీడు, కృష్ణా జిల్లా 
15-12-2015
9573356699
cherukurirangaiah@gov.in
86
 
2011
ఎ. తుకారాం 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
01-09-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
ముఖ్య   కార్యనిర్వాహణ
అధికారి, జిల్లా పరిషత్,
చిత్తూరు  
31-10-2017
9491071321
 
87
 
2011
కొమ్మేర్ల కృష్ణవేణి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ, ఎం.ఏ (Eco), ఎం.ఏ (Soc), ఎం.ఏ (RD)
01-05-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ఖమ్మం 
పదోన్నతి
ఫారెస్ట్ సెటిల్మెంట్ ఆఫీసర్, ఒంగోలు
27-08-2018
9490787847
krishnavenirdo@gmail.com
88
 
2011
నక్క సుగుణ కుమారి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ .,బియిడి 
13-05-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
నెల్లూరు 
పదోన్నతి
స్పెషల్ డిప్యూటీ కలెక్టర్(ఎల్ ఎ), గెయిల్, రాజమహేంద్రవరం, తూర్పు గోదావరి 
-12-2017
9490148378
sugunakumari.nakka@gmail.com
89
 
2011
ఎం. ధనుంజయ
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
01-06-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
పులిచింతల ప్రాజెక్ట్, గుంటూరు 
24-10-2016
9441949617
(O):pcpunit3guntur@yahoo.in
(P):medadhanunjaya@gmail.com
90
 
2011
జె. వెంకట రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బియస్సీ 
10-06-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
జిల్లా రెవెన్యూ అధికారి, విజయనగరం 
08-06-2018
7702821262
jallepallivenkatarao3690@gmail.com
91
 
2011
ఎన్.వి.వి. సత్యనారాయణ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , బి. ఎల్
06-04-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
ఇ డి ఎస్ సి సి కార్పొరేషన్, కృష్ణా జిల్లా 
31-07-2017
9849905965
nethalasaisatish@gmail.com
92
 
2011
ఎస్. సత్యం 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
06-11-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
స్పెషల్ డిప్యూటీ కలెక్టర్, టి జి పి, నంద్యాల, కర్నూలు 
30-01-2015
9963862137
tgpsdcnandyal@gmail.com
93
 
2011
పి. గ్లోరియా 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
30-06-1969
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ప్రకాశం
పదోన్నతి
ఎపి సి ఆర్ డి ఎ, అమరావతి 
29-01-2015
7093893387, 9949254577
crdalsp.20@gmail.com
palathoti.gloria23@gmail.com
94
 
2011
ఎల్. విజయసారధి  
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , బియిడి  
20-04-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
పరిపాలన అధికారి, టి టి డి  
 
19-06-2015
8978856262
vijayasaradhilanka@gmail.com
95
 
2011
బలివాడ దయానిధి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , ఎం.ఏ , ఎల్.ఎల్.బి
21-07-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
ప్రాజెక్ట్ డైరెక్టర్, డ్వామా, విశాఖపట్నం
27-08-2018
9652715488
dayadinakar@gmail.com
96
 
2011
పి. గణేష్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.కాం
20-07-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
ఎఫ్.ఎస్.ఓ., చిత్తూరు.
27-03-2018
7893016156
fsochittoor@gmail.com
97
 
2011
కె. ధర్మారావు
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
08-02-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
ప్రత్యేక ఉప కలెక్టరు ( భూ సేకరణ)ఎన్.పి.పి., కొవ్వాడ, రణస్థలం, శ్రీకాకుళం.
31-10-2017
8500748301
kdhrao@gmail.com
98
 
2011
బి. చిన్న ఓబులేసు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, బియిడి 
01-07-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కర్నూలు 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, పెనుగొండ.
08-06-2018
9849904164
rdo.adoni@gmail.com
99
 
2011
కూరపాటి పెంచల కిశోర్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.టెక్., ఎంబిఎ
31-08-1968
క్రమబద్ధీకరించలేదు
నెల్లూరు
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,ఒంగోలు
27-08-2018
9491077005
 
100
 
2011
ఎన్. మధుసూధన్ రావు ఫ్రాన్సిస్ క్రిస్టాఫర్
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
05-01-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
ప్రాజెక్ట్ డైరెక్టర్, డి.ఆర్.డి.ఎ. , తూర్పు గోదావరి జిల్లా.
08-06-2018
9866142117
egdrda@gmail.com
101
 
2011
వర్ధనపు నాన్ రాజు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
05-09-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
ఆంధ్ర ప్రదేశ్ రాష్ట్ర షెడ్యూల్డ్ కులాలు మరియు తెగల సంఘం.
01-11-2017
8790644321
nanraju.v@gmail.com
102
 
2011
మొల్లేటి గణపతి రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ (Tech Geo Physics)
04-07-1962
క్రమబద్ధీకరించలేదు
విశాఖపట్నం
పదోన్నతి
ప్రత్యేక ఉప కలెక్టరు ( భూ సేకరణ),
టి.బి.పి. యూనిట్-I, పార్వతీపురం.
07-07-2017
8121359819
ganapathiraodc@gmail.com
103
 
2011
ఎం. రామ్మోహన్
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ
02-02-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, కదిరి.
31-07-2017
8500124499; 8333082893
rdokadiri@gmail.com
104
 
2011
గండ్రోతు జవహర్ లాల్  నెహ్రూ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఇ(Civil), బి. ఎల్
25-08-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
ఉప కలెక్టర్, సివిల్ డిఫెన్స్ కంటోన్మెంట్, విశాఖపట్నం.
03-03-2014
9849912248
civildefencevizag@gmail.com; gjnehru29@gmail.com
105
 
2011
ఎ. మాలోల 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
02-06-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కర్నూలు 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, అనంతపురము.
18-03-2016
9493188807
malolaahobilam@gmail.com; aprrdo@nic.in
106
 
2011
జె. ఉదయ భాస్కర్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
14-08-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, బందరు, మచిలీపట్టణం.
21-09-2017
8008266978
rdo_mcpt@ap.gov.in
107
 
2011
కె. సూర్యరావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.కాం, బియిడి 
15-07-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
స్పెషల్ డిప్యుటీ కలెక్టర్, ఆం.ప్ర. రోడ్డు అభివృద్ధి కార్పొరేషన్
08-06-2018
9705502808
rdonrpm@gmail.com
108
 
2011
హెచ్. వి. జయరాం 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ., బియిడి 
01-12-1962
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
ఎఫ్.ఎస్.ఓ., విశాఖపట్నం.
08-07-2017
7893437595
fsovskp@gmail.com
109
 
2011
ఆర్. గున్నయ్య 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, బియిడి 
01-06-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,
పాలకొండ, శ్రీకాకుళం జిల్లా.
03-12-2015
9440437925
rdoplkdsklm@gmail.com
110
 
2011
ఎస్. శ్రీనివాస మూర్తి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
01-12-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
నెల్లూరు
పదోన్నతి
ముఖ్య కార్యనిర్వహణాధికారి, మౌలికవసతులు, ఎ.పి.ఇ.ఐ.టి.ఎ.,
విశాఖపట్నం.
31-10-2017
9492000367
ssmurthy2014@gmail.com
111
 
2011
అగ్గిడి వెంకటేశు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , బియిడి 
20-06-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
ముఖ్య కార్యనిర్వహణాధికారి, జిల్లా పరిషత్, కడప
09-06-2018
9177371899
aggidivenkatesu09@gmail.com
112
 
2011
ఎం.వి. సూర్యకళ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బియస్సీ, బి. ఎల్
12-08-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,
అనకాపల్లి.
27-04-2017
9848795490
rdoanakapalli@gmail.com
113
 
2011
సిహెచ్. వెంకటేశ్వర రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ
05-05-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి.(టి.డబ్ల్యు.) కె. ఆర్. పురం,
పశ్చిమ గోదావరి జిల్లా.
17-05-2014
9491069705
sdctwpd@gmail.com
114
 
2011
కె. నరేంద్ర ప్రసాద్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ, బియిడి 
15-06-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
జిల్లా రెవిన్యూ అధికారి,
శ్రీకాకుళం.
19-07-2018
9676330591
narendraprasad998@gmail.com
115
 
2011
బి. గోవర్ధన రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , బి. ఎల్
09-08-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
విశాఖపట్నం
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి.(ఎల్.ఎ) ఎ.పి. గ్యాస్ పంపిణీ లిమిటెడ్., కాకినాడ.
30-01-2018
9441968930
bgrao.sdc@gmail.com
116
 
2011
కె. శ్రీధర్ రెడ్డి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.కాం
06-05-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
నెల్లూరు
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి.(ఎల్.ఎ) డా. కె.ఎల్. రావు సాగర్(పులిచింతల) ప్రాజెక్ట్, యూనిట్-I, గుంటూరు.
02-12-2016
9010460077
specialcollectorpcp@gmail.com
kurapati1969@gmail.com
117
 
2011
కె.ఎస్. రామారావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , బియిడి 
03-12-1962
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
డిప్యూటీ కలెక్టర్, ఆంధ్ర ప్రదేశ్ రహదారుల అభివృద్ధి సంస్థ
27-08-2018
9494137810; 8790876789
depipatp@gmail.com
118
 
2011
ఎన్.ఎస్.వి.బి. వసంత రాయుడు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , ఎం.ఏ , ఎం.ఎల్ 
15-06-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, పెద్దాపురం.
08-06-2018
9063594333
nvrayudu@gmail.com
119
 
2011
వి. విశ్వేశ్వర్ రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.యిడి, ఎం.ఏ 
01-06-1970
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, నర్సీపట్నం.
08-06-2018
9849903865
rdopdp@gmail.com
120
 
2011
టి.వి.ఎస్.జి. కుమార్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
15-07-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
ఇ.డి., ప్రాజెక్టులు, ఎ.పి.టి.డి.సి.  విజయవాడ.
30-01-2018
9849903185
 
121
 
2011
మద్దాల సాకప్ప మురళి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.కాం
08-12-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, కడప
27-08-2018
9494869966
pd.drda.pkm@gmail.com; saimurali1963@gmail.com
122
 
2011
ఎం.విశ్వేశ్వర్ నాయుడు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.కాం 
01-03-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
ముఖ్య కార్యనిర్వహణాధికారి, జెడ్.పి.పి.,  కర్నూలు.
27-03-2018
9989676767
mavisu@yahoo.com
123
 
2011
ఎం. శ్రీనివాస రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
30-04-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ప్రకాశం
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, తెనాలి.
19-07-2018
8500247247
 
124
 
2011
పి. వెంకట రమణ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఇ, ఎంబిఎ, ఎం.ఏ (SW)
22-11-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ఖమ్మం 
పదోన్నతి
నియామకము కొరకు వేచియున్నారు 
 
28-09-2016 
9849477468
ramana143usha@gmail.com
125
 
2011
జి. నరసింహులు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , బి. ఎల్
02-04-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, తిరుపతి.
01-06-2018
9849904008
rdotnl@gmail.com,   narasimhulugoalla@gmail.com
126
 
2011
కె. మోహన్ కుమార్ 
 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బియస్సీ, బియిడి 
07-05-1968
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,  జంగారెడ్డిగూడెం.
03-11-2017
8790100604
mohankumar.k@gmail.com
127
 
2011
జి. దేవసహాయం
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.కాం , బియిడి 
12-08-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ప్రకాశం
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి.(ఎల్.ఎ), యూనిట్-II,
డా. కె.ఎల్. రావు సాగర్(పులిచింతల) ప్రాజెక్ట్, గుంటూరు.
28-07-2016
7093265495
spldycollr2@gmail.com                        devasahyamguntgani@gmail.com
128
 
2011
మొగిలిల్ వెంకటేశ్వర్లు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ (Pol)
20-05-1976
క్రమబద్ధీకరించలేదు
నల్గొండ 
పదోన్నతి
ఉప కార్యదర్శి, ఎ.పి.టి.డబ్ల్యు.ఆర్.ఇ.ఐ.,
గుంటూరు.
 
9492296301
mogilivenkateswarlu1976@gmail.com
129
 
2011
వి. సుబ్బారావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
12-08-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
సహాయ కార్యదర్శి, భూ పరిపాలన ముఖ్య కమీషనర్ కార్యాలయం.
15-02-2018
9948663435
subbaraoveerla2@gmail.com
130
 
2011
కె. మల్లికార్జునుడు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
01-01-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కర్నూలు 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి.(ఎల్.ఎ) హెచ్.ఎన్.ఎస్.ఎస్.. యూనిట్ – IV, కర్నూలు.
01-02-2016 
9652034256
 
131
 
2011
కె. మనోరమ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , బియిడి 
28-08-1968
క్రమబద్ధీకరించలేదు
విజయనగరం 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి.(ఎల్.ఎ), ఎన్.పి.పి., కొవ్వాడ , రణస్థలం.
08-03-2017
9652034256
manoramadare@gmail.com
132
 
2011
ఎ. సుబ్బరాజు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , బియిడి 
09-06-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
సహాయ కార్యదర్శి, భూ పరిపాలన ముఖ్య కమీషనర్ కార్యాలయం.
15-02-2018
7661070989
subbarajualluri@19@gmail.com
133
 
2011
ఎస్. లవన్న 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , బియిడి , ఎల్.ఎల్.బి
02-06-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
మునిసిపల్ కమీషనర్, కడప.
16-02-2018
7013293229
omsiva555@gmail.com 
134
 
2011
ఎం. లక్ష్మినరసింహం 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ
20-06-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ప్రకాశం
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి, టి.జి.పి., రాపూరు, నెల్లూరు.
12-06-2017 
9490249460
 
135
 
2011
వి. మురళీ మోహన్ రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
12-06-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి., పోలవరం నీటిపారుదల ప్రాజెక్టు,
చింతూరు.
01-02-2015
9676853148
sdcmmp1@gmail.com
136
 
2011
సిహెచ్. సుధాకర్ రెడ్డి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, బియిడి,
బి. ఎల్ 
01-04-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
వై ఎస్ ఆర్ కడప 
పదోన్నతి
ముఖ్య కార్య నిర్వహణాధికారి,
ఎస్.ఇ.టి.కె.యు.ఆర్., కర్నూలు.
04-08-2017
9550761219
sudhakarreddyc.1960@gmail.com
137
 
2011
ఆర్.వి. సూర్యనారాయణ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.కాం
10-07-1962
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
ఓ.ఎస్.డి., సచివాలయం, వెలగపూడి.
12-05-2017
9618088338
sunicesuryanarayana@gmail.com
138
 
2012
బొడ్డ  శ్రీనివాస రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
01-01-1978
05-05-2012
గుంటూరు
ప్రత్యక్ష నియామకం
పంచాయతీరాజ్ మరియు గ్రామీణాభివృద్ధి శాఖ మంత్రివర్యుల ఓ.ఎస్.డి.
 
9491041425
 
139
 
2012
ఆర్. గోవింద రావు
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, బియిడి 
15-08-1973
05-07-2012
శ్రీకాకుళం 
ప్రత్యక్ష నియామకం
 ప్రత్యేక డిప్త్యూటీ కలెక్టర్, ఆంధ్రప్రదేశ్ పారిశ్రామిక మౌళీక సదుపాయముల సంస్థ, విశాఖపట్నం
21-08-2018
9441346612
govindaraodc3@gmail.com
140
 
2012
ఎన్. తేజ్ భరత్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
01-06-1985
05-07-2012
కృష్ణా 
ప్రత్యక్ష నియామకం
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, విశాఖపట్నం.
08-06-2018
9959475677
 
141
 
2012
జి. చక్రధర రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
21-08-1986
05-02-2012
శ్రీకాకుళం 
ప్రత్యక్ష నియామకం
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, ఏలూరు.
01-01-2017 
8341326293
 
142
 
2012
డి. హరిత 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.టెక్ 
08-08-1985
05-03-2012
చిత్తూరు 
ప్రత్యక్ష నియామకం
ప్రత్యేక కలెక్టర్, గాలేరు నగరి సుజల స్రవంతి ప్రాజెక్ట్, కడప
11-10-2018
9533333167
haritha710@gmail.com
143
 
2012
డి. రాము నాయిక్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ
01-01-1973
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
ముఖ్య కార్యనిర్వహణాధికారి, ఎస్.టి.ఇ.పి.,
కడప.
05-06-2018
9849228338
ramunaik.d73@gmail.com
144
 
2012
పెచ్చేటి గోపాల రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , ఎల్.ఎల్.బి, బియిడి 
01-11-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
సహాయ కార్యదర్శి, భూ పరిపాలన ముఖ్య కమీషనర్ కార్యాలయం.
 
7675042389
pecehettigopi@gmail.com
145
 
2012
డి. ప్రమీలా గంధి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
08-02-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
విశాఖపట్నం
పదోన్నతి
ప్రత్యేక ఉప కలెక్టరు, భూ పరిరక్షణ,  విశాఖపట్నం.
17-08-2015
7032831035
sgdclpvsp@gmail.com 
146
 
2012
కె. సుబ్బారావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
01-05-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
ప్రాజెక్ట్ సంచాలకులు, జిల్లా గ్రామీణ అభివృద్ధి సంస్థ, విజయనగరం.
31-10-2017
9550007999
 
147
 
2012
కె. శ్రీనివాస రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
08-10-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ప్రకాశం
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, నరసారావుపేట.
19-07-2018 
9502483848
 
148
 
2012
వి. దేవేందర్ రెడ్డి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ (Pol.Sc.)
16-06-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
ప్రత్యేక డిప్యూటీ కలెక్టర్, కే.ఆర్.ఆర్.సి., ప్రకాశం
11-10-2018
9494200077
devendravaranasi@gmail.com
149
 
2012
హెచ్.వి. ప్రసాద రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
18-12-1958
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
ప్రత్యేక డిప్యూటీ కలెక్టర్, బి.ఆర్.ఆర్.వంశధార ప్రాజెక్ట్, యూనిట్- 3, శ్రీకాకుళం
27-08-2018
9492973011
hvprasadarao@gmail.com
150
 
2012
సాతులూరి మల్లి బాబు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బియస్సీ, బియిడి 
04-08-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
ముఖ్య కార్యనిర్వహణాధికారి,  ఎస్.ఇ.టి.ఆర్.ఎ.జె., కాకినాడ.
08-06-2018
9848502610
egdrda@gmail.com; smallibabu66@gmail.com
151
 
2012
నక్కా రాజశేఖర్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ .
09-06-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,  రామచంద్రాపురం, తూర్పు గోదావరి జిల్లా.
06-11-2017
9963536725
nakkarajasekhar09@gmail.com
152
 
2012
అబ్దుల్ నిజాముద్దీన్ సలీం ఖాన్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ., బియిడి 
19-09-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
ప్రాజెక్టు డైరెక్టర్ , మెప్మా (ఎం.ఇ.పి.ఎం.ఎ.), గుంటూరు జిల్లా.
10-08-2016
9701385325,  7675079391
mepmaguntur@gmail.com
153
 
2012
ఎం. నాగరాజ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
01-07-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
వై ఎస్ ఆర్ కడప 
పదోన్నతి
ప్రాజెక్ట్ డైరెక్టర్, డ్వామా, చిత్తూరు
27-08-2018
8179090471
dmkdpapscscl@gmail.com
154
 
2012
డి. పెద్ది రాజు
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
01-07-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
ఇ.ఓ., శ్రీ వెంకటేశ్వర స్వామి వారి దేవస్థానం, ద్వారకాతిరుమల.
04-06-2018
9440643053
dpraju63@gmail.com
155
 
2012
ఎం. శేషిరెడ్డి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
05-07-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
ఆంధ్ర ప్రదేశ్ రాజధాని ప్రాంత అభివృద్ధి ప్రాధికార సంస్థ,
(ఎ పి సి ఆర్ డి ఎ)
అమరావతి.
28-01-2015
9000116341
crdalps.9@gmail.com
seshireddy.mr@gmail.com
156
 
2012
ఎల్. రఘుబాబు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.కాం 
15-01-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,
కాకినాడ.
01-02-2017 
9849903864
rdokkn@nic.in 
157
 
2012
మల్లికలవ చక్రపాణి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, బి. ఎల్
15-08-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
 ఎస్.డి.సి., కే.ఆర్.ఆర్.సి., కృష్ణా.
11-11-2018 
9440427009
chakram.mallikalava@gmail.com
158
 
2012
మారెళ్ళ వెంకటేశ్వర రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, బి. ఎల్
10-10-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,
టెక్కలి.
14-09-2014
9441226393
sklrdotek@gmail.com
159
 
2012
తోట అజయ కుమార్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
18-03-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
నెల్లూరు
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి.(ఎల్.ఎ.)జి.ఎన్.ఎస్.ఎస్.,
యూనిట్ – III, ముద్దనూరు
కడప, వై.ఎస్.ఆర్. జిల్లా.
01-11-2014
7995836960
 
160
 
2012
దాసిరెడ్డి గారి కోదండరామి రెడ్డి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
25-09-1962
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, రాజంపేట
27-08-2018
9849904114
revenuedkreddy@gmail.com
161
 
2012
బి. శ్రీనివాస రెడ్డి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బియస్సీ, బి. ఎల్
04-06-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,
గుంటూరు.
01-06-2016
9849904006
rdognt@gmail.com
162
 
2012
తిప్పారెడ్డి బాపిరెడ్డి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
03-06-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
పి.డి., డి.డబ్ల్యు.ఎం.ఎ.,
నెల్లూరు.
19-07-2018
7730088888
bapireddy111@gmail.com
163
 
2012
పి. గోపాల్ రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
01-11-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
సహాయ కార్యదర్శి, భూ పరిపాలన ముఖ్య కమీషనర్ కార్యాలయం.
19-07-2018
 
 
164
 
2013
కె. ఝాన్సీలక్ష్మి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ (Eco)
30-10-1962
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
సి.ఇ.ఓ, ఎస్.టి.ఇ.పి.,
కృష్ణా జిల్లా.
01-02-2018
8297607877
jhasni.k26@gmail.com
165
 
2013
గొరిజవోలు విజయలక్ష్మి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ
01-11-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
 సహాయక కార్యదర్శి, రెవెన్యూ శాఖ, సచివాలయము, ఆం.ప్ర.
27-08-2018
9440722789
 v.lakshmikolli@yahoo.com
166
 
2013
జి. రామమూర్తి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ
01-06-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,
ఆదోని.
08-06-2018
9441474093; 9493188809
subcollector1@gmail.com
167
 
2013
కాళ్ళకూరి సల్మాన్ రాజు
డిప్యూటీ కలెక్టర్
ఎం.ఏ, ఎం.యిడి
23-03-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి
పదోన్నతి
 ఎస్.డి.సి. (ఎల్.ఎ.), టి.బి.పి. యూనిట్, చీపురుపల్లి, విజయనగరం జిల్లా.
01-11-2016
9705230509
kallakurisr@gmail.com
168
 
2013
కె. చంద్ర శేఖర రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
14-07-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
 ఎ.పి.ఐ.ఐ.సి., విజయవాడ
29-05-2017
9694615009
osdlands_apiic@ap.gov.in
169
 
2013
ఉచ్చుల డేవిడ్ రాజు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ., ఎంబిఎ
12-07-1968
క్రమబద్ధీకరించలేదు
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
ఎఫ్.ఎస్.ఓ, కాకినాడ.
01-01-2013
9666866600
fso.egdt@gmail.com
170
 
2013
టి. భాస్కర్ నాయుడు
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, ఎం.యిడి
01-06-1962
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి. (ఎల్.ఎ.),
ఆర్ ఆర్ యూనిట్, పి.ఎస్.వి. ప్రాజెక్టు,
కంబం, ప్రకాశం జిల్లా.
01-06-2016
9177135413
sdcunit3cumbum@gmail.com 
171
 
2013
ఎం. వెంకట సుధాకర్
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , బియిడి 
07-09-1962
క్రమబద్ధీకరించలేదు
నెల్లూరు
పదోన్నతి
ఉప కలెక్టరు,
జిల్లా నిఘా విభాగం,
పౌర సరఫరాలు,
నెల్లూరు-II
20-10-2017
9100700452
mvssudhakar@gmail.com
172
 
2013
వల్లభనేని శ్రీనివాస రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బియస్సీ, బి. ఎల్
18-02-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
ఉప కలెక్టరు,
రాజధాని ప్రాంత అభివృద్ధి ప్రాధికార సంస్థ.
01-02-2015
7995561219
srinivasarao.v@apcrda.org
173
 
2013
ఐ. భక్తవత్సల రెడ్డి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ, ఎం.ఫిల్
01-01-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
నెల్లూరు
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,
కావలి
01-02-2013
8886616091
ibreddy59@gmail.com
174
 
2013
జి. మల్లికార్జున 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బియిడి, ఎల్ఎల్ఎం 
01-08-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, చిత్తూరు
27-08-2018
8639049877
rdokdkr@gmail.com
175
 
2013
ఇ. మురళి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , ఎల్.ఎల్.బి
15-05-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ప్రకాశం
పదోన్నతి
నియామకం కొరకు వేచియున్నారు
27-08-2018
9246461885
rdogurazala@gmail.com,  muralidc66@gmail.com
176
 
2013
సిహెచ్. సత్తిబాబు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ.
10-05-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
జె.సి.- II
తూర్పు గోదావరి జిల్లా
19-07-2018
8008426999
sdcapiic@gmail.com
177
 
2013
వై.ఎస్.వి.కె.జి.ఎల్. సత్యనారాయణ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ.
10-06-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,
కొవ్వూరు
20-10-2017
9666375255
ysvkgslsatyanarayanarao1968@gmail.com 
178
 
2013
బి. పద్మావతి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
08-07-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
విజయనగరం
పదోన్నతి
జిల్లా ప్రాజెక్టు మేనేజర్,
ఎ.పి.ఎస్.డి.ఎం.ఎ.,
విజయనగరం.
20-10-2017
9100124602
 
179
 
2013
ఎస్.వి. లక్ష్మణమూర్తి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బియస్సీ., బి. ఎల్,
ఎమ్మెస్సీ 
09-06-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
విశాఖపట్నం
పదోన్నతి
ఓ.ఎస్.డి.,
యువజనాభివృద్ధి, పర్యాటక మరియు సాంస్కృతిక శాఖ
'06-07-2017
7780303764
mromurthy@gmail.com
180
 
2013
ఎం. ప్రభాకర్ రెడ్డి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ . 
05-03-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
వై ఎస్ ఆర్ కడప 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి. (ఎల్.ఎ.),
దేవాదాయ/మాన్యాలు,
తిరుపతి
10-03-2014
9849160177
 
181
 
2013
అలుం వెంకట్ రావు 
 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, ఎల్ఎల్ఎం 
01-03-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి
పదోన్నతి
హెచ్.పి.సి.ఎల్. – విజయవాడ – ధర్మపురి పైప్ లైన్
29-08-2017
7893941012
a.venkataraosdc@gmail.com
182
 
2013
టి. సీతారామమూర్తి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
15-05-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.ఎస్., ఎం.ఎ.డి.ఎ.
ల్యాండ్ పూలింగ్ పథకం.
25-07-2016 
7013454560
 
183
 
2013
పి. కొండయ్య 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ
15-05-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
నెల్లూరు
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి. (ఎల్.ఎ.),
ఆర్.ఆర్., మార్కాపురం.
01-04-2013
9000991011
psvp.sdc1@gmail.com 
184
 
2013
బి. గాయత్రీ దేవి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
30-06-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం
పదోన్నతి
ఎఫ్.ఎస్.ఓ.,
అనంతపురము.
17-05-2017
9440466620; 9493187050
fsoananthapuramu@gmail.com
185
 
2013
దూదేకుల హుస్సేన్ సాహిబ్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎంబిఎ, ఎం.ఏ , బియిడి
02-08-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కర్నూలు 
పదోన్నతి
ప్రాజెక్ట్ సంచాలకులు, జిల్లా గ్రామీణాభివ్రద్ది సంస్థ, గుంటూరు
11-10-2018 
9440344243
hussainpersonal63@gmail.como
186
 
2013
కె. ఎస్తేర్ సాధన 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బియస్సీ, బియిడి
28-05-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
వై ఎస్ ఆర్ కడప 
పదోన్నతి
సహాయ కార్యదర్శి, భూ పరిపాలన ముఖ్య కమీషనర్ కార్యాలయం.
15-02-2018
7093893396
sadhanakothapalli.15@gmail.com
187
 
2013
బి. శివనారాయణ రెడ్డి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, ఎం.ఫిల్, బిపిఆర్
20-06-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కృష్ణా 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి. (ఎల్.ఎ.),
పోలవరం నీటిపారుదల ప్రాజెక్టు,
ఎల్.ఎం.సి. యూనిట్ – 1,
రాజమహేంద్రవరం.
19-07-2018
8186038738
sivanarayanareddy@gmail.com 
188
 
2013
ఇ. మురళి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
09-07-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
విశాఖపట్నం
పదోన్నతి
ఎస్టేట్ అధికారి,
వి.యు.డి.ఎ.,
విశాఖపట్నం
01-06-2018
7286013399
 
189
 
2013
జి. రవీందర్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ బి. ఎల్
30-08-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
స్పెషల్ కలెక్టర్, వెలిగొండ ప్రాజెక్ట్, ప్రకాశం
27-08-2018
9849150077,  9493275135
rdonrt@gmail.com, ravindergandham66@gmail.com
190
 
2013
సర్వేపల్లి రాధా కృష్ణయ్య
 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ
01-06-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
వై ఎస్ ఆర్ కడప 
పదోన్నతి
రాజధాని ప్రాంత అభివృద్ధి ప్రాధికార సంస్థ, అమరావతి.
12-01-2015
9505750283
crdalsp.23@gmail.com
191
 
2013
పి. ధర్మచంద్రా రెడ్డి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , బియిడి 
01-05-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
నెల్లూరు
పదోన్నతి
సహాయ కార్యదర్శి, భూ పరిపాలన ముఖ్య కమీషనర్ కార్యాలయం.
19-07-2018
9573396789
 
192
 
2013
కె. వినాయకం 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ, ఎం.ఫిల్ 
07-05-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
ఇ.డి., స్వచ్చ ఆంధ్ర కార్పొరేషన్ .
28-12-2017
9440075019
vinayakam.kudimi@gmail.com
193
 
2013
నూతి చెంచు సుబ్రహ్మణ్యం
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.కాం, బి. ఎల్, ఎం.ఏ, ఎల్ఎల్ఎం
10-06-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
నెల్లూరు
పదోన్నతి
ఇ.ఓ., శ్రీ మహా నందీశ్వర దేవాలయం,
మహానంది.
28-12-2017
7799357809
ncsubrahmanyam999@gmail.com
194
 
2013
హనుమంత రావు ఆనంద్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , బియిడి .
01-07-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కర్నూలు 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి., కె.ఆర్.ఆర్.సి.,
అనంతపురము
05-02-2014
9493188886
hanandsdcatp@gmail.com
195
 
2013
కొరుపోలు బాలత్రిపుర సుందరి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, బియిడి,    బి. ఎల్
01-04-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
విజయనగరం 
పదోన్నతి
ప్రత్యేక డిప్యూటీ కలెక్టర్, ఎన్ .హెచ్ , విశాఖపట్నం
27-08-2018
9440161591
bkorupolu@gmail.com 
196
 
2013
ఎస్. జ్యోతి మాధవి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ., బియిడి
15-03-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
కనక మహాలక్ష్మి దేవాలయం,
విశాఖపట్నం 
01-11-2014
9491000651
sjmadhavi@gmail.com
197
 
2013
ఎం. శ్రీదేవి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
20-04-1970
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ప్రకాశం
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,
నాయుడుపేట.
08-06-2018
9849906681
 
198
 
2013
డి. మనోరమ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
12-06-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
డిసి & సిఏ,
ఎ.పి.సి.ఆర్.డి.ఎ.,
విజయవాడ
05-02-2015 
7095599013
manorama.d@apcrda.org
199
 
2013
జె. సీతారామారావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
15-03-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ఖమ్మం 
పదోన్నతి
జె.సి. - II,
విజయనగరం.
08-06-2018
9490707681
sdcla3sklm@gmail.com 
200
 
2013
కె. లలిత 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
14-06-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి&సి.ఎ./ఎల్.ఎ.ఓ.
ఎ.పి.సి.ఆర్.డి.ఎ.
07-01-2015
7093893391
crdalsp.3@gmail.com
lalithakatrapati2@gmail.com
201
 
2013
ఎన్. ఏసురత్నం 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ , ఎల్.ఎల్.బి, 
21-06-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
ఎం.డి.,
ఎ.పి. క్రైస్తవ మైనారిటీ ఫైనాన్స్ కార్పొరేషన్
17-04-2018
7093893372
yesuratnam9949@gmail.com
202
 
2013
బొమ్మలి సుదర్శన దొర 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.కాం
15-03-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
విజయనగరం 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,
పార్వతీపురం.
14-06-2017
9494326124
rdoppm@gmail.com
203
 
2013
ఎ. సుమతీ కుమారి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.కాం
01-06-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
నెల్లూరు
పదోన్నతి
పాలనాధికారి,
ఎ.పి.ఎస్.డి.ఎం.ఎ., గుంటూరు 
17-04-2018
8331947028
ed-apsdma@ap.gov.in
204
 
2013
డాక్టర్ ఎం. ఝాన్సీ రాణి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, ఎం.ఏ,
ఎం.ఫిల్, పిహెచ్.డి
10-02-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కృష్ణా 
పదోన్నతి
ఇ.డి., జిల్లా ఎస్.సి. సహకార సంఘం,
ఏలూరు, పశ్చిమ గోదావరి జిల్లా.
28-12-2017
9440664161
ed_apsccfc_wgd@ap.gov.in
205
 
2014
జి. శ్రీనివాసులు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
01-07-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కర్నూలు 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి. (ఎల్.ఎ.),
పి.ఎ.బి.ఆర్.- II,
అనంతపురము.
17-11-2014
9966077505
seenudyc@gmail.com; pabr.atp@gmail.com
206
 
2014
టి. సునీతా రాణి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
02-06-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
(కృష్ణా) తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
ఎ.పి. సి.ఆర్.డి.ఎ.,
ఐనవోలు యూనిట్.
02-02-2015
7093893395
crdalsp.19@gmail.com
207
 
2014
డి.ఎస్. సునీత 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, ఎం.యిడి 
24-01-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
డిఎండబ్ల్యుఓ,
తూర్పు గోదావరి జిల్లా,
అల్ప సంఖ్యాక వర్గాల సంక్షేమ శాఖ
24-02-2014
9963478962
dmwoeastgodavari@gmail.com  
208
 
2014
డి. తిప్పేనాయిక్  
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, బియిడి., ఎల్ఎల్ఎం 
04-07-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కర్నూలు 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,
ధర్మవరం.
19-07-2018
9440363377
dtnaik1965@gmail.com
209
 
2014
మండ రాజేశ్వరి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, బియిడి.
01-11-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి., కె.ఆర్.ఆర్.సి.,
కలెక్టరేట్, విశాఖపట్నం.
06-02-2014
9493948646
sdckrrcvsp@gmail.com
210
 
2014
అంబడిపూడి శివ రామకృష్ణ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.కాం
10-04-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కృష్ణా 
పదోన్నతి
సహాయ కార్యదర్శి,ప్రధాన కమీషనర్, భూపరిపాలన కార్యాలయము, ఆం.ప్ర., విజయవాడ
27-08-2018
9010768425
asrk1966@gmail.com
211
 
2014
కె. మధుసూధన రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ, బియిడి
01-06-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి., ఐ.ఓ.సి.ఎల్,
ప్రధాన కార్యాలయం, చిత్తూరు.
01-06-2018 
7989171788
mashusudanarao.valdo@gmail.com
212
 
2014
ఎ. లక్ష్మి కుమారి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, బియిడి
01-08-1970
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కృష్ణా 
పదోన్నతి
ఐ.ఓ., వై.ఎ.టి. & సి. శాఖ (సచివాలయం)
05-02-2014
8712755473
chandu.guvva@gmail.com
213
 
2014
పి. వరభూషణ రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
08-11-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
ఎ.పి.టి.ఐ.డి.సి.ఓ.
28-12-2017
9440617682
varabhushanperumallu@gmail.com
214
 
2014
మిరిటాల దాసు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, బియిడి
16-10-1962
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి. & సి.ఎ./ఎల్.ఎ.ఓ
ఎపి సి.ఆర్.డి.ఎ.
05-01-2015
8466967655
crdalsp.12@gmail.com
dasu1610@gmail.com
215
 
2014
డాక్టర్ విరుపాక్షి ప్రభాకర రెడ్డి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, ఎం.ఫిల్, పిహెచ్.డి
16-03-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
డి.ఎం.డబ్ల్యు.ఓ., చిత్తూరు.
28-05-2014
9440435848
dmwochittoor@gmail.com; vprabhakarreddy8@gmail.com
216
 
2014
కె. మాధురి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ, బియిడి
11-07-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
ఎ.పి. సి.ఆర్.డి.ఎ,
నెక్కల్లు యూనిట్.
01-01-2015
9666884757
crdalsp.17@gmail.com
kanikalla.madhuri@gmail.com
217
 
2014
బి. విద్యాసాగర్
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ., ఎల్ఎల్ బి
24-01-1961
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ఖమ్మం 
పదోన్నతి
సి.ఇ.ఓ., జెడ్.పి.,
తూర్పు గోదావరి.
19-07-2018
9676406215
 vidyasagarsagar49@yahoo.com
218
 
2014
వి. కనక నర్సారెడ్డి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
01-05-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
వై ఎస్ ఆర్ కడప 
పదోన్నతి
ఇ.డి., జిల్లా ఎస్.సి. సేవా సహకార సంఘం లిమిటెడ్,
చిత్తూరు జిల్లా.
22-07-2017
9676344233
vknreddy3@gmail.com
219
 
2014
ఎస్. డి. అనిత 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, బియిడి
23-12-1968
క్రమబద్ధీకరించలేదు
విశాఖపట్నం
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి. (ఎల్.ఎ),
బి.ఆర్.ఆర్. వంశధార ప్రాజెక్టు,
శ్రీకాకుళం.
19-07-2018
9000782783
sdanita2312@gmail.com
220
 
2014
గుజ్జుల జయకుమార్
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ (Psy) 
16-10-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
కార్యదర్శి, కర్నూలు పట్టణాభివృద్ధి  ప్రాధికార సంస్థ
27.08.2018
9959192677
dmknl.apscs@ap.gov.in
221
 
2014
కె. ఉమారాణి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
10-07-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కృష్ణా 
పదోన్నతి
ఉప కలెక్టరు,
ఎ.పి.సి.ఆర్.డి.ఎ.
30-01-2015
7093893393
crdalsp.14@gmail.com
umaranikoganti@gmail.com
222
 
2014
కల్యానిపూడి భవాని 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బియస్సీ, బి. ఎల్
30-12-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
విజయనగరం
పదోన్నతి
డి.ఎం.డబ్ల్యు.ఓ.,
శ్రీకాకుళం & విజయనగరం
02-01-2014
7382328025
dmwovisakhapatnam@gmail.com
223
 
2014
జి.వి. సత్యవాణి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ (Political Science)
30-08-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,
గుడివాడ.
19-07-2018
8331098809
addl.secy@aptransco.gov.in
224
 
2014
కొడుగంటి పద్మలత
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ .
01-08-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
విజయనగరం
పదోన్నతి
ఉప కలెక్టరు,
విశాఖపట్నం పోర్ట్ ట్రస్ట్,
విశాఖపట్నం.
10-04-2014
8497984442
latakoduganti@gmail.com
225
 
2014
దంగేటి పుష్పమణి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ < బి.ఎల్
12-05-1970
క్రమబద్ధీకరించలేదు
08-08-2017
పదోన్నతి
ప్రత్యేక ఉప కలెక్టరు,
ఎ.పి.ఐ.ఐ.సి.,
విశాఖపట్నం.
03-08-2017
7981735788
sgdcrrapiic@gmail.com
226
 
2014
టి. సవరమ్మ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, బి.ఎల్,
ఎం.యిడి 
09-07-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
ఎఫ్.ఎస్.ఓ.,శ్రీకాకుళం.
06-01-2015
9491616717
savaramma.tulala@gmail.com
227
 
2014
ఆర్. కుముదిని సింగ్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బియస్సీ, బియిడి 
10-06-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
 నియామకం కొరకు వేచియున్నారు
08-08-2018
8008800229
revulagaddakumudinisingh@gmail.com
228
 
2014
బి.వి. రమణ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
16-05-1973
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,అమలాపురం.
20-10-2017
 9849903866
 
229
 
2014
వి.కె. శీనా నాయిక్
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
10-07-1979
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి., ఎం.యు.డి.ఎ.
19-07-2018
8465951379; 9490625896 
vkseenanaik@yahoo.co.in
230
 
2015
గేదెల శ్రీనుకుమార్
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎఎంఐఇ
05-06-1969
క్రమబద్ధీకరించలేదు
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
ఇ.డి., ఎ.పి. ఎస్.సి. సహకార కార్పొరేషన్,
నెల్లూరు.
14-02-2018
 7893891995
srinukumaramie@gmail.com
231
 
2017
టి. పద్మావతి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
31-07-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
వై ఎస్ ఆర్ కడప 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి. (ఎల్.ఎ),
హెచ్.ఎల్.సి,
అనంతపురము.
21-10-2017
9493188890 
loanantapur@gmail.com; sdclashlc.atp@gmail.com 
232
 
2017
కె. రామచంద్రా రెడ్డి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
09-01-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కర్నూలు 
పదోన్నతి
ఎఫ్.ఎస్.ఓ, కడప
30-01-2018
 
 
233
 
2017
సి. గుణభూషణ రెడ్డి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, బియిడి
01-05-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి (ఎల్.ఎ),
హెచ్ ఎస్ ఎన్ ఎన్,
మదనపల్లె, చిత్తూరు.
31-10-2017
7013017373 
snssunit.1mpl@gmail.com 
234
 
2017
జి. రామకృష్ణా రెడ్డి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
02-05-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కర్నూలు 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, మార్కాపురం
27-08-2018
9493855455;
8333082895
grkr140144@gmail.com; rdokadiri@gmail.com
235
 
2017
డాక్టర్ సి. రేణుక 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ., ఎం.ఫిల్, పిహెచ్.డి 
01-07-1962
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి., కె.ఆర్.ఆర్.సి.,
వై.ఎస్.ఆర్. కడప జిల్లా.
20-10-2017
7702521113
renuka.chandragiri@gmail.com
236
 
2017
షేక్ బేబీ పర్వీన్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
21-05-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
వై ఎస్ ఆర్ కడప 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి (ఎల్.ఎ),
ఎ.వి.ఆర్. హెచ్. ఎన్.ఎస్.ఎస్.,
యూనిట్ II, పీలేరు,
చిత్తూరు.
20-10-2017
 
 
237
 
2017
ఎ. శ్రీనివాస్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
08-01-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి
పి.బి.సి./ఎం.ఆర్.సి.,
వై.ఎస్.ఆర్. కడప జిల్లా.
31-10-2017
9866047913 
sdcpbcmrckdp@yahoo.co.in
238
 
2017
టి. చిరంజీవి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, ఎం.ఫిల్ 
15-05-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ప్రకాశం
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి.,
సి ఆర్ డి ఎ,
గుంటూరు.
01-11-2017
9849587489
crda.lsp6@gmail.com
turumellachiranjeevi@gmail.com
239
 
2017
ఎ.జి. చిన్నికృష్ణ
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
15-06-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
పశ్చిమ గోదావరి
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, నెల్లూరు
27-08-2018
7893720111 
reachchinnikrishna@gmail.com
240
 
2017
బి.కె. వెంకటేశ్వర్లు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ, ఎం.ఏ,
ఎంఎల్ఐఎస్సి
07-01-1966
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,  కర్నూలు
27-08-2018
8008576662 
bkmoksha27@gmail.com
241
 
2017
సిహెచ్. పద్మావతి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.కాం
05-06-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
ఎఫ్.ఎస్.ఓ., కృష్ణా.
28-12-2017
7993486049
 fsokrishna@gamil.com
242
 
2017
బి. రజనీ కుమారి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, ఎల్ఎల్ బి
16-01-1960
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ప్రకాశం
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి, సి ఆర్ డి ఎ.
20-10-2017
9849249286
crdalsp.23@gmail.com
tagore.brn@gmail.com
243
 
2017
సి. వెంకట నారాయణమ్మ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ
06-01-1969
క్రమబద్ధీకరించలేదు
నెల్లూరు
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి. (ఎల్.ఎ)
హెచ్. ఎన్.ఎస్.ఎస్., యూనిట్- II, అనంతపురము.
20-10-2017
9000409918 
chilamakurivenkat@gmail.com; sdclahnss2atp@gmail.com
244
 
2017
పి. ఉమాదేవి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ, బియిడి 
29-10-1962
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ప్రకాశం
పదోన్నతి
ప్రత్యేక ఉప కలెక్టరు, కె.ఓ.ఆర్.జి.ఆర్.పి. (గుండ్లకమ్మ ప్రాజెక్టు), ఒంగోలు.
31-10-2017
9492455274
sdckorgrp@gmail.com
245
 
2017
బి. మల్లయ్య 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ, బియిడి
03-10-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
ఉప కలెక్టరు, జిల్లా నిఘా విభాగం, పౌర సరఫరాలు, ఒంగోలు
20-10-2017
8246772285
mallaiah.battula1@gmail.com
246
 
2017
కె. సూర్యనారాయణ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
 
18-06-1959
క్రమబద్ధీకరించలేదు
విజయనగరం
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి., కె.ఆర్.ఆర్.సి., శ్రీకాకుళం
20-10-2017
 
 
247
 
2017
ఎస్. భాస్కర్ రెడ్డి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.కాం 
16-02-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
నాగర్ కర్నూల్ 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి., ఎన్.ఓ.ఎ.బి., విశాఖపట్నం.
20-10-2017
9441192928
bhaskar7667@gmail.com
248
 
2017
డి. లక్ష్మారెడ్డి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బియస్సీ, బియిడి
06-07-1968
క్రమబద్ధీకరించలేదు
నాగర్ కర్నూల్ 
పదోన్నతి
సహాయ కార్యదర్శి (సేవలు), ప్రొహిబిషన్ & ఎక్సైజ్ కమీషనర్ కార్యాలయం 
20-10-2017
9491336822 
reddydesham@rediffmail.com
249
 
2017
ఎం. అప్పారావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎమ్మెస్సీ
07-10-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
విజయనగరం
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి. (ఎల్.ఎ), బి. ఆర్. ఆర్. వంశధార ప్రాజెక్టు, శ్రీకాకుళం, యూనిట్ - I 
20-10-2017
9441567771 
arao.mandala@gmail.com
209
 
2017
పి. శేషా శైలజా
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
23-04-1968
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి., భూ పరిరక్షణ, సింహాచలం దేవస్థానం.
31-10-2017
8333025635 
saialaj.ps23@gmail.com
251
 
2017
కె. సుమతీ బాయి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ, బియిడి, ఎల్.ఎల్.బి
26-01-1962
క్రమబద్ధీకరించలేదు
విశాఖపట్నం
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి., హెచ్.పి.సి.ఎల్., విశాఖపట్నం.
20-10-2017
9849903852 
ksumathibai@gmail.com
252
 
2017
జి. జయదేవి
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బియిడి., బి.ఎల్, పిహెచ్.డి
22-09-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
విజయనగరం 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి., ఎల్.ఎ., బి ఆర్ ఆర్ వంశధార ప్రాజెక్టు, శ్రీకాకుళం.
20-10-2017
9640545353 
jesusjayadevi@gmail.com
253
 
2017
వై.వి. ప్రసన్నలక్ష్మి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
బి.ఏ, బియిడి
04-08-1970
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
ఉప కలెక్టరు, జిల్లా నిఘా విభాగం, పౌర సరఫరాలు, గుంటూరు - II
20-10-2017
9493656089 
prsannaforest222@gmail.com
254
 
2017
ఆర్. ప్రభాకర రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్ 
ఎం.ఏ 
07-01-1962
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ప్రకాశం
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి.(ఎల్.ఎ)
యూనిట్, అమరావతి – అనంతపురము ఎక్స్ ప్రెస్ మార్గము,
 ప్రకాశం.
20-10-2017
8499846267 
ravipati01prabhakararao@gmail.com
255
 
2017
కె. రాజ్యలక్ష్మి
డిప్యూటీ కలెక్టర్
ఎమ్మెస్సీ., ఎం.ఏ 
08-01-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ప్రకాశం
పదోన్నతి
డి.టి.డబ్ల్యు.ఓ.,
ప్రకాశం.
20-10-2017
9490957019
rajeekambampati@gmail.com
256
 
2017
బి. సుధారాణి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్
 
20-07-1968
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి. (ఎల్ ఎ),
జి.ఎన్.ఎస్.ఎస్. యూనిట్ – I,
తిరుపతి.
20-10-2017
9133200009 
 
257
 
2017
బి. శాంతి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్
ఎం.ఏ 
12-01-1969
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి. (ఎల్.ఎ),
ఆముదాలవలస,
శ్రీకాకుళం.
20-10-2017
9494693234 
boddepallisanthi@gmail.com
258
 
2017
పి. సరోజినీ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్
ఎం.ఏ, బియిడి
05-06-1970
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ప్రకాశం
పదోన్నతి
ప్రాజెక్ట్ డైరెక్టర్, 
ఐ.సి.డి.ఎస్., ప్రకాశం.
20-10-2017
9440814506 
sarojinitahsildar@gmail.com
259
 
2017
ఎస్. విజయలక్ష్మి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్
ఎం.ఏ, బి. ఎల్
28-03-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి., సిఆర్.డి.ఎ.
20-10-2017
7095599817 
land_vijaya@rediffmail.com
260
 
2017
కె.ఎం. బర్త రోస్మొండ్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్
ఎమ్మెస్సీ, ఎం.ఫిల్, 
బిఎల్ఐఎస్సి
31-07-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
ప్రాజెక్ట్ డైరెక్టర్, 
డి.ఆర్.డి.ఎ, నెల్లూరు.
08-06-2018
9440721541
rosemondkota@gmail.com
261
 
2017
వీరవల్లి శైలజా 
డిప్యూటీ కలెక్టర్
ఎమ్మెస్సీ, ఎం.ఫిల్ 
05-03-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి., కె.ఆర్.ఆర్.సి.,
పశ్చిమ గోదావరి.
20-10-2017
8500667699 
veeravallisailaja.002@gmail.com
262
 
2017
బి. చంద్రలీల
డిప్యూటీ కలెక్టర్
ఎం.ఏ 
12-06-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
ప్రకాశం
పదోన్నతి
ఉప కలెక్టరు, జిల్లా నిఘా విభాగం,
పౌర సరఫరాలు,
గుంటూరు – I.
20-10-2017
7095119282
dbatchalakuri@gmail.com
263
 
2017
కె. శారద భాగ్యరేఖ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్
ఎం.ఏ 
15-08-1970
క్రమబద్ధీకరించలేదు
 కర్నూలు 
పదోన్నతి
ఉప కలెక్టరు,
డైరెక్టర్ జనరల్ (నిఘా & అదుపు) వారి కార్యాలయం,
ఆంధ్ర ప్రదేశ్, విజయవాడ.
20-10-2017
8008203172
bhagyarekha759@gmail.com
264
 
2017
జి. సువర్ణమ్మ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్
ఎం.ఏ 
07-01-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
అనంతపురం 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి,
ఆత్మకూరు.
19-07-2018
 
g.suvarnamma@gmail.com
265
 
2017
ఎస్. సుజన 
డిప్యూటీ కలెక్టర్
 
30-07-1968
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
ప్రాజెక్ట్ అధికారి, ఎస్.ఎస్.ఎ,
కడప.
20-10-2017
 
 
266
 
2017
కె. చంద్రవతి
డిప్యూటీ కలెక్టర్
బి.ఏ
30-12-1958
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కర్నూలు 
పదోన్నతి
ఓ.ఎస్.డి.,
ఎ.పి.ఎస్.సి.ఎస్.సి.,
గుంటూరు.
15-03-2018
9701428616 
chandravathi3012@gmail.com
267
 
2017
బి. పుల్లయ్య 
డిప్యూటీ కలెక్టర్
ఎం.ఏ 
07-01-1963
క్రమబద్ధీకరించలేదు
కర్నూలు 
పదోన్నతి
రెవిన్యూ డివిజనల్ అధికారి, గురజాల
27-08-2018
9490286868
pullaiahb093@gmail.com 
268
 
2017
కె. సత్యవతి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్
 
19-08-1965
క్రమబద్ధీకరించలేదు
చిత్తూరు 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి. (ఎల్.ఎ),
టి.జి.పి. యూనిట్ – I,
కడప.
20-10-2017
 
 
269
 
2017
కరుణ కుమారి 
డిప్యూటీ కలెక్టర్
 
19-12-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
శ్రీకాకుళం 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి. (ఎల్.ఎ),
ఆర్.ఎం.సి., యూనిట్ – II,
ఏలూరు.
20-10-2017
 
 
270
 
2017
ఎం. నూకరాజు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్
ఎం.ఏ 
04-01-1964
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
తహసీల్దారు శిక్షణ
20-10-2017
9515129843 
mnookaraju64@gmail.com
271
 
2017
ఎ. రవీంద్ర రావు 
డిప్యూటీ కలెక్టర్
ఎం.ఏ 
02-10-1967
క్రమబద్ధీకరించలేదు
తూర్పు గోదావరి 
పదోన్నతి
తహసీల్దారు శిక్షణ 
20-10-2017
9515115094 
raveendra.adurthi@gmail.com
272
 
2017
ఐ. కిశోర్ 
డిప్యూటీ కలెక్టర్
బి.కాం
02-12-1980
క్రమబద్ధీకరించలేదు
గుంటూరు
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి. ఆర్.ఆర్.
28-12-2017
9603064716 
itlakishore79@gmail.com
273
 
2017
ఎస్. రాఘవేంద్ర 
డిప్యూటీ కలెక్టర్
 
 
క్రమబద్ధీకరించలేదు
 
పదోన్నతి
ఎస్.డి.సి. (ఎల్.ఎ) యూనిట్,
అమరావతి – అనంతపురము ఎక్స్ ప్రెస్ మార్గము,
వై.ఎస్.ఆర్. కడప.
20-10-2017
 
 
274
 
2011
వెంకట రమణ ఆకుల 
 
ప్రొబేషనరీ  డిప్యూటీ కలెక్టర్
 
 
క్రమబద్ధీకరించలేదు 
 
 
 
 
9908815644
akula.ramana@gmail.com
275
 
2011
హేమలత కనుగుల 
ప్రొబేషనరీ  డిప్యూటీ కలెక్టర్
 
 
క్రమబద్ధీకరించలేదు 
 
 
 
 
9491810780
latha.manjeet@gmail.com
276
 
2011
భవాని శంకర్ బిహెచ్  
ప్రొబేషనరీ  డిప్యూటీ కలెక్టర్
 
 
క్రమబద్ధీకరించలేదు 
 
 
 
 
8186923639
bhavanishankarbh@gmail.com
277
 
2011
ఖాజావలి నరసాపురం 
ప్రొబేషనరీ  డిప్యూటీ కలెక్టర్
 
 
క్రమబద్ధీకరించలేదు 
 
 
 
 
9948450558
khajavalinsk7@gmail.com
278
 
2016
నిశాంత్ రెడ్డి ఏ
ప్రొబేషనరీ  డిప్యూటీ కలెక్టర్
 
 
క్రమబద్ధీకరించలేదు 
 
 
 
 
7989538844
nishanthshines@gmail.com
279
 
2016
జి.ఆర్.మధుసూదన్ 
ప్రొబేషనరీ  డిప్యూటీ కలెక్టర్
 
 
క్రమబద్ధీకరించలేదు 
 
 
 
 
9490728758
madhurevenue7@gmail.com
280
 
2016
చైత్ర వర్షిణి 
ప్రొబేషనరీ  డిప్యూటీ కలెక్టర్
 
 
క్రమబద్ధీకరించలేదు 
 
 
 
 
6300802950
chaithra2218@gmail.com
281
 
2016
కే. లక్ష్మి శివ జ్యోతి 
ప్రొబేషనరీ  డిప్యూటీ కలెక్టర్
 
 
క్రమబద్ధీకరించలేదు 
 
 
 
 
9492907147
lakshmisivajyothik@gmail.com
282
 
2016
పనబాక రచన 
ప్రొబేషనరీ  డిప్యూటీ కలెక్టర్
 
 
క్రమబద్ధీకరించలేదు 
 
 
 
 
9985073252
rach2589@gmail.com