Navigation

principle_secreataties_default_page

 

ప్రభుత్వ కార్యదర్శి(రాజకీయ)గా పనిచేసిన ఐఏఎస్ అధికారులు


 

క్రమ

సంఖ్య

 

ఫోటో

 

పని చేసిన అధికారి పేరు

పని చేసిన కాలం

నుండి 

వరకు

1.

        rajeswartiwari.jpg

శ్రీ రాజేశ్వర్ తివారి, ఐఏఎస్                              

04.06.2014

18.01.2015

2.

         mkmeena.jpg

శ్రీ ఎం.కె. మీనా, ఐఏఎస్

18.01.2015

29.10.2015

3.

         jsvprasad.jpg

శ్రీ జె.ఎస్.వి. ప్రసాద్, ఐఏఎస్                            (ఎఫ్ఎసి)

30.10.2015

19.12.2015

4.

         sashibhushankumar.jpg

శ్రీ శశిభూషన్ కుమార్, ఐఏఎస్                             (ఎఫ్ఎసి)

19.12.2015

02.06.2016

5.

         jsvprasad.jpg

శ్రీ జె.ఎస్.వి. ప్రసాద్, ఐఏఎస్                             (ఎఫ్ఎసి)

03.06.2016

12.06.2016

6.

         jcsharma.jpg

శ్రీ జె.సి. శర్మ, ఐఏఎస్                                      (ఎఫ్ఎసి)

13.06.2016

27.07.2016

7.

         srikant.jpg

డా. శ్రీకాంత్ నాగులాపల్లి, ఐఏఎస్

27.07.2016

05.06.2019 

8.

      R.P.Sisodia.jpeg

శ్రీ రామ్ ప్రకాష్ సిసోడియా,  ఐఏఎస్ 

06.06.2019

16.09.2019

9.          Secy poll.jpg

 శ్రీ ప్రవీణ్ ప్రకాష్, ఐఏఎస్

              (ఎఫ్ఎసి)

17.09.2019 

కొనసాగుతున్నారు